Chết mệt với em 36.

Lượt xem: 2,407

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Chủ nhật ngủ nướng đến trưa mới dậy. Ăn uống xong kiếm quán cafe ngồi ngắm mấy em đùi to chân ngắn. Sung sướng cuộc đời, cả tuần nay vất vả rồi mà. Ngồi chơi ngắm em út một hồi đến chiều chiều thì nổi hứng lên đi mát xa. Kiếm chỗ nào đây ta, đấm bóp tốt tốt xíu cho giải tỏa đã. Nghĩ ngay đến tb3 liền. Lúc trước bên này cũng nổi tiếng đấm khỏe mà, không biết dạo này nhân viên sao. Thế là xách mông lên và đi thôi.

Vẫn con đường quen thuộc, vẫn nơi ấy nhưng người cũ đây mất rồi. Mà chẳng sao, hôm nay đi đấm bóp mà. Cứ vui vẻ vào quầy mua vé, được em chai dẫn lên phòng ngồi đợi. Mình vào xông hơi tầm 15p, lâu lắm rồi mới xông lại được lâu vậy. Lúc sau bước ra thì em đã ngồi đó đợi từ bao giờ rồi. Em cười nhìn mình chào hỏi xã giao. Mình cũng cười chào lại rồi vào ngồi uống nước nghỉ xíu. Được cái em út tận tình, thấy mình cầm chai nước là đòi khui cho mình luôn mà.

Một xíu sau thì cũng được em tắm cho. Ah nói luôn là nãy mình mua vé thái nha. Được em tiếp tân tư vấn nhiệt tình quá chứ ban đầu chỉ tính đi đấm bóp thường thôi ah. Em tắm xong xuôi thì lau người khô cho mình rồi đưa lên giường.

Mình thì ngoan ngoãn nằm im cho em tác nghiệp. Ban đầu là đôi tay mềm mại của em xoa đều khắp người mình, sau đó là đến 2 cùi chỏ. Em dùng bàn tay xoa có lẽ để khởi động cho người mình quen thôi ah. Còn lại phần sau mới là chủ đạo. Đặc biệt nhất là 2 cùi chỏ xoa, đè xuống ấn mạnh làm mình giãn hết cả xương cốt. Em lấy cùi chỏ chà từ dưới chân, hông lên đến cổ phía trên luôn. Lâu lắm rồi mới được làm kỹ vậy. Nhưng có lẽ vậy vẫn chưa hết bài của em. Mình vẫn nằm im cho em tiếp tục. Giờ thì em ngồi lên người mình và lấy cả 2 đầu gối ấn mạnh lên lưng để tăng lực. Em còn dặn nếu em làm mạnh quá thì anh nhớ kêu ah nha. hihihi. Em lấy chân làm cho mình thêm 15p nữa mới xong. Coi đi coi lại nãy gờ em làm khỏe đã gần 50p rồi. Cơ thể đã sảng khoái trở lại, thư giãn vô cùng. Xóa tan bao mệt mỏi.

Và rồi cũng đến phần làm thái. Mình thì không chú trọng lắm nhưng cũng để em làm coi sao. Cặp ngực cuả em bắt đầu lướt đều trên người mình, ngực đi đến đâu thì em cũng đưa lưỡi đi đến đó. Cũng có thả kiến kích thích cho cậu nhỏ dựng đứng dậy. Rồi em cũng Bj, cũng đá trứng cút. Nhưng có lẽ ấn tượng nhất là màn BJ của em. Em ngậm từ từ, từng chút rồi như muốn nuốt chửng thẳng em. Trong lúc ngậm chặt thằng nhỏ em chủ động lấy lưỡi đá xoáy thằng nhỏ ngay trong miệng luôn. Em vừa ngậm vừa lấy lưỡi ép thằng nhỏ như vậy trong 5p thì mình chịu không nổi, xém nữa out trong miệng em. May mà em rút ra kịp ah.

Coi như một buổi tối vui vẻ. Thỏa mãn cả thằng anh vào thằng em. ah, nãy em này mình đi random nha. Em số 36 làm đến 2h hay 3h sáng gì đó. Em nói mà mình cũng không có nhớ rõ nữa.

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
Mừng bác ngon , đầu tháng rồi, phi qua gặp em giải nạn cái nào.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
có phòng vip 2 thấy đã nhất, rộng rãi đấy .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.