Gò Vấp - Chết ngất với số 88 JAV Hera | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Chết ngất với số 88 JAV Hera

Lượt xem: 830

kinh0x

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/8/24
Chủ đề
1
1
4
Bình thạnh
0 ₿
Chào anh em lần đầu đăng bài bên congdong. Trưa ở công ty đọc rp của anh em nắng cực quá nên vác chim qua hera :)) .Ở đây thì anh em đã biết nhiều về độ chơi và chiều của các bé rồi hơn nữa là phục vụ tận tình từ anh em locker nhà sếp Tỉnh.

Đến nên ko báo trước còn 2 bé mình chọn bé 88 vì mặt xinh nhưng vú to :)))) thế là chốt.Locker dắt lên phòng tầm 10p trong phòng xông hơi thì bé vào. Phải nói là xinh được 8/10 so với ảnh hơn nữa là v1 real và rất đẹp nha anh em. Bé chủ động ngồi trong lòng mình lau mặt mình thì cứ nhắm nhe bóp vú thôi cười vãi :))))

Nói chuyện chút thì vào bồn tiết mục *** tắm con kỹ càng các ngóc ngách rồi đột nhiên bé ngụp lặn trong bồn ngặm lấy thằng bé ta nói nó vừa giật mình vừa tê :)) Liếm sương sương bé cho mình ra giường mát xa khoẻ. Mình không rành phần này nên ko dám nhận xét anh em tự thẩm nhé nhưng theo mình là ổn đủ các bước. Đến phần mệt thì thôi rồi thần dâm JAV bé đi tới đâu mình rung người tới đó thêm đó là tiếng rên ko khác j mấy idol :))) liếm một hồi thì bé đá trứng cút rồi bj cho mình phải nói tới công chuyện :)). Đặc biệt là bé này hj rất nghệ ko hề đau và nhanh bé vừa hj mình thì bú vú liên tục đến lúc trào sữa :))) kết thúc buổi trải nghiệm ngắn nhưng đầy thú vị. Cảm ơn anh em đã đọc bài viết

Csvc: 9đ sạch sẽ đầy đủ mì ngon :)))
Locker:10/10 nhiệt tình dễ thương.
Ktv 88
V1: real to vãi đạn 9.5/10 anh em bóp thoải mái vì ko giữ hàng.
V2 minhon mình dây cây cảnh ko lipt 9:10
V3 hơi lép vế so 2 phần kia 8/10 nhưng tạm ổn
V4 nhiều nước ko biết do skill mình hay thần dâm đây :))) 9/10

Tổng kết tic +tip 850 cho buổi trải nghiệm

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,267
729
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã trải nghiệm dịch vụ cùng ktv 88 chân ái cuộc đời là đây . 88 vẫn là con số được sự tìm kiím rất nhiều vì body nóng bỏng vì phong cách phục vụ của bé . E xin chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ
- Tham Khảo Ngay Giá Vé Và Hình Ảnh KTV tại link dưới đây ạ