Q.5 " Chị 16"" Dễ thương tại BigBang

Lượt xem: 1,220

Cothuy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/24
Chủ đề
1
33
9
TP.HCM
0 ₿
Hôm nay nhân tiện sau bửa đi ăn để chia tay thằng bạn làm cùng. Mình với nó có ghé cơ sở để thư giản 1 tí và cho nó biết bộ môn này là như thế nào.
Đến cơ sơ vào tầm hơn 7h 1 tí. Cuối tuần nên khá là đông ae . Vừa gửi xe xong có bạn nv ra dẫn vào quầy để tư vấn và chọn bé. Quay đi ngoảnh lại thì chỉ còn 3 bé. Mình thì nhường thằng bạn chọn trước bé 33,mình thì bé 16. Xong xuôi thì a locker dẫn mình lên tầng 4 tầng 5 gì đó. Vào trong thay đồ xong hơi tầm hơn 5ph thì bé 16 vào.
Thấy bóng dáng bé qua lớp kính mờ ảo mình nghĩ xong hơi chạy ra gặp bé ngay.. Đập vào mắt mình là một cô nàng nhỏ nhắn đáng yêu cực kì, dáng nhỏ nhỏ xinh xinh cùng với nụ cười duyên. Ra ghế ngồi để bé lau người, rồi bé xin phép mình chờ bé 1 tí để đi xuống lấy chai gel bỏ quên kèm câu nói ấn tượng " anh ở đây nghĩ cách đi, lát em lên hấp diêm anh á.." ôi thôi nghe nó rạo rực làm sao. Mà khoan, tóc bé thơm lắm ae ạ, mìhh bị nghiện mùi tóc bé luôn ấy. 1 tí thì bé quay lại trò chuyện với mình kèm theo khều khều thằng em mình vài cái. Mình và bé bằng tuổi nhau nhưng bé thì sinh tháng 2 còn mình thì tháng 3 nên bé kêu mình gọi chị đi cưng, chị được thấy mặt trời sớm hơn cưng đó." Bởi vậy mới có cái tiêu đề chị 16".Rồi củng đến hiệp 1 vào bồn. Bé gội đầu Tắm rửa kì cọ từ lưng ra trước cho mình, phần này thì bé nói tắm trong sáng thôi nha anh hì hì. Sau đó nằm ra cho bé Trườn + thêm màn cạ cạ thật tuyệt. Do nước nhìu quá rút không kịp nên bé nói mình ngồi lên thành bồn để bé Bj cho. Đến đây mình mớ biết bé có 1 tuyệt chiêu rất lợi hại là ngồi lên thằng em mình nhún,ôii thôi cái cảm giác n chân thật đến 99,9% :))). Nghe mình rên la thảm thiết bé quay lại BJ mình 1 lúc rồi củng out trong sung sướng, bé CIA không sót tí nào kkk. Tắm rửa sơ lại rồi ra giường tới màn ms khỏe, phần này thì bé làm ok so với cảm nhận của mình do mình là người dễ tính trong mấy vụ này. Được cái bé nói chuyện từ đầu đến cuối, từ huỵên ăn cơm, câu cá, đi chơi,.... Tạo cho mình có cảm giác như 2 người đang yêu nhau tâm sự dậy đó.
Rổi sau đến hiệp 2 trên phao vòng 1 vòng 4 của bé cạ từ chân lên lưng từ sau ra trước,nó phê chữ ê kéo dài. Rồi bé củng đưa mình vào thế 69 để vật nhau, đến lúc sắp out mình có nói bé nằm ngửa ra để mình có chút thời gian nghĩ giữa hiệp, tranh thủ húp sò bú bình cho nó đã, còn em thì nằm tận hưởng thôi. Mình có hỏi em làm như này em thấy sao thì bé nói thấy nhột với sướng. Quay qua quay lại thì mình lại vào thế nằm dưới để bé kết thúc trận đầu và..... Cuối cùng mình củng chịu thua bé( lại bị hấp diêm nửa rồi, nhưng mà thích hehe)
Rồi bé dẫn mình ra tắm lại lên giường nằm nói chuyện 1 xíu trước khi ra về. Nằm ôm em thì em có nói lúc sáng bị một đứa trê trâu nó bóp vếu em nó ngắt rất đau, rồi còn đánh mạnh vào mông em làm em đau, em có nói nhẹ tay nhưng nó vẫn làm như kiểu bạo dâm vậy. Nghe mà thấy buồn cho em. Mình thì đi gặp mấy em chỉ sờ lướt nựng nhẹ nhàng không muốn làm mấy em đau. Củng đây thì mấy ae đi chơi củng nhẹ tay với em nó nhé
Tổng quan lại đánh giá
+ Về csvc: 9.5 phòng óc rộng rãi thoáng mát( có điều phòng mình náy lạnh đi gì kêu to lắm, với bồn nước bị rỉ - 0.5đ cs xem lại nhé)
+ NV lễ tân locker phụ vụ chu báo
==== Bé 16
V1 hệ cam vừa tay mình săn chắc 10đ
V2 ôm sướng 10đ luôn
V3 không biết nói gì thôi cho 10đ luôn
V4 Như em bé thơm tho sạch sẽ ngọt nước 10đ
( Do mình dễ tính nên chấm em nó theo góc nhidn của mình)
Tổng thiệt hại : Tic giảm 50% 600k + típ 1tr2= 1tr8
Lúc về có thêm ctr rút lì xì, bạn mịn được 50k còn mình thì được 1 vé free 900k
Còn nhiều thứ để nói trong buổi tối hnay nhưng mà nó dài quá rồi nên dừng lại tại đây. Cảm ơn cs và bé 16 đã cho mình 1 trải nghiệm tuyệt vời chiều t7