Cần Thơ Chí Be 19

Lượt xem: 1,526

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Sông nước mênh mông đem theo cô em nhỏ. Hỏi nhỏ em gằng sao em hút quá anh phê. Thánh mút
Cơ sở VC thì như anh em đã trãi nghiệm.
Về bé 19. Face khá.
Vòng 1 nhỏ vừa nhưng nhìn sừng sững.
Vòng 2 eo ọt ngon lành.
Vòng 3 ngon chảy nước
Vòng 4 cỏ mọc um tùm, nước nôi đầy đủ.
Số là hôm đó có đi nhậu sơ sơ nên tạc qua xem có trống thì lên random xem thế lào. Hên đến nơi mặt dù mấy bạn locker nhìn với ánh mắt hình viên đạn nhưng vẫn nhiệt tình bảo còn bé 19. Nên thôi đành vác chym lên lầu và xõa thôi. Vô phòng sỉn quá nằm chèo queo đợi bé vào. Và lâu lắm luôn rồi mới đi lại nhưng bé vẫn nhớ mình.
Lười xông hơi nên vào bồn tắm luôn. Vẫn là cách tắm kỹ sạch sẽ cho mình và cho bé. Vẫn là sợi dây truyền treo lên lỗ tai BJ cho anh em. Kkk
Đè ra quằn nhau trong bồn từ đi lưởi đến BJ, đá bi, click ti. Nhưng thua không out được.
Thôi đành lên giường vậy. Lên giường thì bỏ qua phần massage khỏe (bài này em làm khá lắm nhe). Vô thẳng bài chà thái và nuru bé chà đến đâu thì tê rần rần đến đó. Oh my god đó giờ hiếm khi ai chà mà cậu bé mình ngốc dậy dòm. Nhưng hôm nay lại ngốc lên nhìn bé kkk.
Xong đến phần mệt vẫn là các tư thế 69, truyền thống nhưng vẫn không out được. Mình muốn tiến thêm vài bước tình cảm cho nhanh ra nhưng bé hong cho đá lưởi buồn quá nằm im hưởng thụ suy nghỉ vu vơ trong khi bé miệt mài BJ, lâu lâu đá bi thì mới chịu bỏ miệng ra dùng tay vuốt. Suy nghĩ vu vơ hồi thì mình quyết định thọt tay thần chưởng làm bé rên lên lấy cảm giác bắt đầu out. Cuối cùng vẫn không chịu được đôi môi của em và out trong sung sướng.
Dịch vụ của bé có khi anh em đi vé Onsen 2: xông hơi chung, tắm chung thư giản, ms khỏe, thái, nuru, 69, cia, không hôn môi thôi. Hixx
Anh em nào yếu yếu thì nên cân nhắc nhe. Kkk bửa em hút về 2 ngày sau vẫn tê tê cậu bé.
Thiệt hại: vé Onsen 2 giá gốc 1200, tip 1200.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Sứt môi răng hô đòi hôn môi hoài, thử đi mấy bé ói r hỏi s ác :sprite-152: :sprite-152:

• Angry
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương