Q.1 - Chỉ có thể là Kiều nữ 335 nhà Dubai!!! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chỉ có thể là Kiều nữ 335 nhà Dubai!!!

Lượt xem: 562

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,439
2,951
32
16 ₿
Trưa thứ Bảy lản đản giữa cái nóng gay gắt của phố thị, men theo từng góc phố Q1 đến khu Tân Định, bất chợt hình ảnh của KA lại ùa về, nó vẫn là cái gì đó dịu nhẹ mà ngọt ngào, vương vấn. Tôi cần đi tránh nóng, chỉ cần tìm cho mình một lý do, chỉ thế mà thôi. May mắn lần nào tâm trạng muốn trốn chạy cũng có người bạn đồng hành, hai chúng tôi nhanh chóng cho mình 1 cái hẹn uống trà tán gẫu tại Dubai.

Chúng tôi chờ đợi trong hạnh phúc ngọt ngào vì cũng đã có bé cưng, bạn tôi yêu thích cái đẹp tự nhiên và luôn có duyên với những người con gái Bắc…thế thì bé Thỏ 86 là lựa chọn hợp lý. Tôi thì tin số phận luôn có sự sắp đặt kỳ diệu cho người biết yêu cái đẹp, và rồi tôi gặp em như nó vốn phải thế. Không quá cầu kỳ, không quá khao khát mong chờ…ấy vậy mà….

Tôi yêu thích concept thiết kế của Dubai Tân Định, lối thẩm mỹ vương giả, khoáng đãng nhưng không hề cải lương theo đúng kiểu kiến trúc Trung Đông, từ màu sắc đến họa tiết. Rộng đến nỗi có thể chứa được dàn hậu cung 4 đến 5 bé để tha hồ mà hưởng lạc:2onion2:Xông hơi giữa trưa Hè đúng là cực hình, ấy vậy mà cái hương chanh sả lại làm cho tôi tỉnh táo cả người. Dường như có tiếng bước chân ai khe khẽ bước vào và rồi…em chào đón tôi bằng gương mặt đậm nét Sài thành với góc nghiêng cực xinh, chiếc miệng rộng cùng bờ môi mỏng, mái tóc đen wavy uốn xoăn xõa ngang vai, chất giọng sang và trong trẻo khi em cười như sáng bừng bầu không khí trong căn phòng.

Em như bông hoa mặt trời

Có nụ cười đốt cháy lòng người

Có lẽ em là thanh xuân của tôi…

Bé 35 thật sự quyến rũ theo cách riêng của mình, thân hình mình dây cùng chiều cao lý tưởng, bờ ngực nhỏ nhắn của người thiếu nữ có thể không phải là điểm mạnh để trườn Nuru V1 nhưng tổng thể sau lớp áo ngủ voan đen mỏng manh là cả một sức hút không thể chối từ. Đặc biệt là V3 thơm mềm ngọt nước cùng V4 to tròn tự nhiên đủ sức khuấy đảo cậu bé phải hồn siêu phách tán.

Em không vồ vập, ngấu nghiến tôi từ giây phút đầu như những người con gái khác mà chỉ giữ khoảng cách quan sát rồi chậm rãi cởi bỏ từng lớp xiêm y trước mặt tôi, nhìn từng món nội y lần lượt được cởi bỏ, một cảm giác kích thích chạy dọc sống lưng mãnh liệt. Tôi vội quay người đi để tránh nhìn vào ánh mắt của em. Người con gái ấy lúc đó lại ôm chầm lấy tôi từ phía sau, đặt một nụ hôn vào gáy, đôi bàn tay ấm áp luồn ra trước ngực rồi men theo vùng cơ bụng mò xuống hạ bộ, từng ngón tay vuốt nhẹ lên đầu khúc thịt nóng ấm, làm cho sinh khí tích tụ khiến cho “ke anh nù” phải nhổng lên thật mạnh mẽ.:ami-(25):

Bài Onsen trong bồn của em cũng mang hơi hướm lãng mạn theo cách riêng của mình, không táo bạo mà chỉ có sự ve vuốt nhẹ nhàng, từng cái chạm, cái hôn rất khẽ như đôi lứa yêu nhau. Cái cách mà em nhìn tôi âu yếm rồi bỏ nhỏ nụ cười xinh mỗi khi tôi làm em cười thật quyến rũ biết bao. Tôi cũng chỉ cần say em đến thế mà thôi….Rồi em quỳ dang hai chân hạ thấp người xuống để ngắm nhìn cây hàng cương cứng đang nhấp nhỏm trong làn nước ấm. Ngước mắt nhìn tôi như báo hiệu cuộc chơi tình ái chỉ vừa mới bắt đầu. Em đá lưỡi xung quanh hai hòn bi rồi nút từng nhịp thật chậm để hằn sâu dấu ấn vào trong tâm trí của gã trai si tình, em tập trung kích thích vùng bìu bẹn khá lâu trước khi tấn công tổng lực vào cây hàng…đẩy nhẹ rồi nuốt trọn ngon lành như ăn một quả chuối…xì xụp từng nhịp thật đê mê, ánh mắt vẫn không ngừng phóng tia lửa dục thiêu đốt tâm can tôi.

Tôi luôn ngưỡng mộ trí thông minh của em trong từng cuộc nói chuyện, cách em đón nhận lời khen cũng như đặt câu hỏi để lật tẩy chiêu bài “Anh mới đi massage lần đầu…:ami-(47):”, tôi có thể cùng em hàn huyên cả ngày không chán, mà có lẽ vì lý do đó cuộc giao hoan xác thịt của chúng tôi cũng diễn ra đầy cảm xúc, không hề thô thiển. Tôi muốn em làm bài Nuru ngửa để có thể ngắm trọn gương mặt cùng cơ thể kiều nữ quyến rũ ấy. Em bôi trơn người trước khi áp sát vào người tôi mà chà xát, khe ngực tuy bé mà vẫn quá tuyệt vời để cây hàng có thể trượt qua mượt mà, đây quả đúng là nghệ thuật tình dục. Trong lúc em đang nút ngực tôi một cách mê say vẫn không quên nắm nhẹ cây súng cối ấy mà đẩy liên tục vào bụng. Khi đã nắm chắc cậu bé đã vươn dài hết cỡ, em nhanh chóng chuyển sang bài Nuru cạ lọt vô cùng tàn khốc. Em nắm đầu thằng bé không để nó kịp manh động, mặc tình cho cô bé lướt qua đùa giỡn, nó muốn khóc mà không thể được :cuteonion50:Hết đẩy mặt trước rồi lại xoay đẩy mặt sau, có những lúc tưởng như thất thủ ấy thế mà….em đã tha và đành buông tay…chỉ bởi em biết cuộc tình nào cũng phải có lúc kết thúc. Tôi chỉ kịp nhìn thấy bầu ngực nhỏ bé giờ đã nằm trọn trong miệng, thế thì chỉ còn biết thưởng thức, sao mà nó mềm và ngọt ngào đến thế. Tôi đánh lưỡi quanh hai bầu ngực sữa thì bé cũng đánh lưỡi với tần suất cao và nhanh hơn, chiếc lưỡi ấy như dính lấy tấm thân tôi không rời…35 thực sự là chiếc lưỡi vàng nhà Dubai, cách đánh lưỡi cùng thanh âm đặc sắc chỉ em mới có. Cuối cùng thì cậu bé đã không thể thoát khỏi chiếc lưỡi rắn của em, cô bé của em một cách vô tình và cố ý đã vừa tầm miệng tôi. Cả 2 cứ thế tận hưởng linga và yoni của đối phương trong men say nhục dục. Như cảm nhiễm được độ ấm của cô bé mà tôi càng hút càng say, càng liếm càng ẩm ướt. Em cũng đẩy lưỡi và miệng nhịp nhàng như để đáp lại. Tôi cảm nhận rất rõ từng bó cơ căng mình gồng lên trước khi phóng thật mạnh dòng linh khí về phía em. Tôi thực sự muốn có em thêm lần nữa nhưng đã đến giờ gặp đối tác.

Lần này khi xuống quấy thanh toán tôi lại gặp V, cô gái cứ nhẹ nhàng như áng mây trôi trên bầu trời và đôi mắt lúng liếng như biết nói. Có những thứ không nên nói thành lời, sẽ mất hay:cuteonion7:

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
222
1,329
630
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở , và xin cảm ơn anh đã cho tụi em những đánh giá trải nghiệm dịch vụ bên DuBai Tân Định

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,891
2,151