Tân Bình Chỉ có "vợ của kẻ thù" mới làm ta thích thú

Lượt xem: 1,355

Cau3SG116

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/6/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Bình thường mình không đăng bài nhưng hôm nay cao hứng với gặp được bé 39 khá hài lòng ở Massage Hàng Châu nên phá lệ 1 lần :feel-good:
Tuần nào cũng thế, cứ thứ 6 là lại nhậu lai rai với mấy ông bạn, có thể quá chén + gần khu vực Phạm Văn Hai nên ghé vào ủng hộ cơ sở mới khai trương.
2 anh trai đón tiếp rất niềm nở, dẫn mình lên lobby ngồi chờ + pha 1 ấm trà ấm giải rượu. Ấn tượng ban đầu zậy là quá tốt. +1
Anh trai lễ tân cũng tư vấn siêu nhiệt tình, cho xem hình KTV cũng như rất linh động trong vấn đề xử lý code (mình quên lấy trước, nhưng biết mình núp lùm trong diễn đàn này là lập tức báo tic 399k không cần đợi mình mở app CamaPro) +2. Mình chọn gói body Hàng Châu 900k.
Phòng ốc, bồn tắm, giường,... ở đây rất mới, đẹp, đúng chất vừa khai trương + Trang trí như cung vua chúa, và tương đối rộng rãi, thoải mái.
Xông hơi tầm 5' là bé 08 bước vào, chào hỏi nhẹ nhàng. Do đang còn lâng lâng nên mình 1 hồi mình mới bước ra. Bé không phải gu của mình + Cam kết của lễ tân được đổi nếu không hợp nhãn, nên mình đổi ngay. Thử lòng quân tử chút chơi. Không làm thất vọng, bé vẫn vui vẻ báo với quản lý và mình nhanh chóng gặp được 39.
Vừa thấy bé 39 mặc yếm bước vào, làn da trắng + có nét giống vợ của 1 đứa khó ưa trong công ty khiến mình hứng thú kỳ lạ :still-dreaming:
Bé thuộc dạng loli nhỏ nhắn nhưng vừa với tạng người của mình. Người đẹp Tây Đô (Cần Thơ) và nói chuyện tình cảm như người yêu. Bé còn nhận là giống học sinh cấp 2 nữa chứ. Miêu nữ thì có, nhưng anh thích :haha:
Hết thủy chiến rồi qua massage khỏe, đi bài Thái, Nuru ổn, đủ làm mình mê mệt. Bé hôn và đi đường lưỡi không thiếu vị trí nào trên cơ thể. BJ + Chà thằng em căng cứng. Da bé trắng mịn, bầu ngực mềm mại khiến mình sướng tê người rồi cũng out trong khoái lạc.
Bé không hề hối thúc, nằm ôm hôn để mình tha hồ khám phá bầu ngực + cô bé.
Bé biết quan tâm lắm, liên tục hỏi mình có lạnh không, còn mệt chỗ nào không? Ăn mì bù đắp sức lực không để em đi lấy. Chao ôi... quá là cưng. Bé còn hứa khi nào xuống Cần Thơ gọi em làm hướng dẫn viên free cho nữa nà. Mong sớm gặp lại ghê.

Đánh giá bé 39
  • V1: hệ cam vừa tay, trắng, mềm mịn, ti đẹp
  • V2: thon gọn, không tì vết
  • V3: săn chắc, vỗ rất đã, doggy chắc rất đã, mà dụ đi riêng quài không được :still-dreaming:
  • V4: khít nha
Tổng vốn đầu tư
  • Tic 399k
  • Tip 1 chai
  • 2 anh trai mỗi người 50k cafe
Có phỏng vấn dịch vụ có ok không? Hài lòng không? Nói chung hài lòng.

Massage Thanh Tâm

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
29
272
86
0 ₿
dạ em cảm ơn a nhiều ạ

• Like