Q.12 Chị đại Cẩm Thy 》》♡18♡

Lượt xem: 4,288

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Sắp phải lên đường nhập ngũ, tham gia vào biệt đội giải phóng quân, chiến đấu bảo vệ chén cơm manh áo, kiếm chút cháo cho các cháu nó mừng, vâng qua tuần em bận công tác rồi các bác ạ. Chuẩn bị phải xa thành phố ít bữa, xa các bé, xa anh em đồng râm, để đi kiếm cơm. Nay tính set kèo mấy ae làm tí mà kèo bể tan tành, chuyển hướng qua đi nhậu ngồi phá mồi mấy ông anh, gòi tới tăng 2 mấy khứa đòi đi kara tay vịn là tui không khoái gòi, ngồi chưa ấm chỗ thì cũng len lén rút lui trước, fen tui không biết kiếp trước là con gì mà mũi thính thế, mới ra tới cửa thôi là khứa gọi rồi, thôi thì đành hủy kèo overnight chạy qua với bạn hiền vậy.

Chạy từ Tân Phú về Q12, mới vô là thấy khứa @Lạnh000 nằm một đống húp mì rồi, book lịch trước khứa đi 28, tui 18 21h, mà tui với fen tui không hợp nhau hay gì, bình thường đánh lẻ không sao, đi chung cái đủ thứ chiện. Vô nằm chờ tới 9h thì cha locker báo bé 18 vẫn kẹt khách chờ thêm 15 20p nữa, woải chè thiệt, 10 phút sau lại nhận hung tin máy bơm nước hư, mặc dù có 2 khứa lính triều đình DBGV xuống xử lí mà vẫn chưa ổn, phải chờ thợ qua sửa tầm 30 40p nữa mới xong, thôi thì chuyện xui rủi đâu ai muốn, 2 thằng cũng tính hủy kèo về đi uống cafe rồi, khứa locker chạy ra xin lỗi, giải thích nói chuyện một hồi thì chốt là lên phòng nằm chờ, khứa điều 2 bé lên tâm sự trong lúc chờ sửa máy. Ok ít ra thế còn được, chứ nằm dưới chờ chắc tui bào sập cái cơ sở luôn.

Lên phòng 2 thằng đang ngồc dóc bà tám thì 2 bé lên, thiệt là lúc đó tui chỉ muốn đạp khứa Lạnh ra ngoài, rồi chốt cửa lại ở trong phòng với 2 ẻm thôi, mỗi em mỗi nét không lỡ rời xa ai cả, mới nghĩ trong đầu thôi mà khứa nghe mùi rồi hay gì, lôi ngay con bé 28 về phòng đóng cửa làm tui tiếc mãi :(. Bạn bè như cái bẹn bà, thôi bạn không ra gì thì vẫn còn em 18 ở bên, ôm ấp, vỗ về an ủi, nói ngồi tâm sự chờ có nước, mà chả ai nói với ai tiếng nào, toàn ú với ớ, rồi chụt chụt, xoạt xoạt, rẹt rẹt, thề ông nào nhiều chiện đứng ở ngoài cửa hóng mà biết 2 đứa đang nói chuyện gì mới sợ á :).

Nói chứ trao đổi nhẹ vài chiêu chào sân thôi, chứ mình cũng uy tín ngồi tâm sự với ẻm, ẻm tên Vy, quê Quảng Ngãi nhà ở Đắk Lắk mà nói giọng Phú Yên - Bình Định, giọng trầm khàn nói chuyện tâm sự nghe ấm lòng lắm, năm nay 24 tuổi sinh năm 98 con Cọp cái, cơ mà xui cho ẻm nay gặp phải Võ Tòng, đả con hổ này nằm liệt giường, còn ông nào yếu mà gặp là bé nó nhai xương mất xác luôn, suy nghĩ kỹ trước khi book nha, còn lỡ book thì viết di trúc trước đi hen.

Đầu năm 2020 sau khi hết đợt dịch đầu tiên, em đặt chân tới Cẩm Thy từ một tờ giấy trắng, qua thời gian đào tạo, rèn rũa từ các đàn chị ở cơ sở, rồi qua các trận thực chiến với các anh, chớp mắt cũng hơn 2 năm trời, vì thỉnh thoảng phải nghỉ dịch tính ra em cũng mới làm được hơn một năm, tuy thâm niên chưa đáng kể nhưng với kinh nghiệm, kỹ năng và do em cũng lớn tuổi nhất trong dàn KTV hiện tại nên được xem như chị đại ở đây rồi.

Xét về ngoại hình thì em không nổi bật, em không cao lắm chừng 1m58 gì thôi, gương mặt ưa nhìn và có chút chỉnh sửa, vòng 1 tuy to nhưng không săn chắc, nhũ hoa to và sậm ( ông nào quan trọng vòng một thì em không phải lựa chọn ), vòng 2 vòng 3 thì vừa phải hợp dáng người, vòng 4 gọn gàng, sạch sẽ, nước chảy róc rách. Tổng thể ngoại hình thì em ở mức có nét duyên, vừa đủ để theo nghề, và bù lại cho phần ngoại hình không được nổi trội như đàn em, thì phần thái độ phục vụ, độ chiều khách, nắm bắt tâm lý thì mấy đứa cho chị xin cái tuổi, rất già dặn chín chắn trong suy nghĩ, ham học hỏi chịu tiếp thu, cho nên em vẫn giữ phong độ từ thời " Bộ ba sát thủ " tới giờ, chứ không như mấy em trẻ trẻ có nhan sắc cái lại mắc bệnh ngôi sao. Về phần kỹ năng thì không có gì để chê, tuy cũng dừng ở mức khá giỏi thôi chưa được xuất sắc, nhưng đủ làm hài lòng những người khó tính.

Phần khỏe em khá nhiều bài, đấm, bóp, bấm huyệt, bẻ khớp, cùi trỏ, gối, chân trần.....làm fullbody, đầu cổ, vai, gáy, lưng, tay, chân, rất từ tốn, nhiệt tình thích mạnh có mạnh, thích nhẹ có nhẹ, thích nói chuyện em nói cho nghe, còn thích thư giãn em làm hồi mơ màng ngủ lúc nào ko hay, và có bài massage dầu gió nữa, nóng nóng đã lắm, ông nào người yếu yếu mệt mệt, hay nhậu về xỉn xỉn vào xông hơi tầm chục phút, ra em quất cho bài 40p nữa là tỉnh ngay.

Phần mệt chà V3, chà V4, V1, đi lưỡi không thiếu thứ gì, không có ngoại lệ, không có vùng cấm, chỗ nào chà được, chỗ nào hun được, chỗ nào liếm được, mút được là em làm hết, từ liếm lỗ tai, nút lưỡi, hun cổ, quét lỗ dậu, mút ngón chân, nằm sấp cấn lắm luôn, lâu lâu em thò tay xuống mò tranh thủ nhấc cái mông lên để thằng nhỏ thở, xoay người lại, còn sướng hơn nữa, em chà V3 V4 lên thằng nhỏ là nhức cái nách, phê hơn BJ nhiều lúc đó chỉ muốn phọt ra thôi mà dạo này đi nhiều quá, phọt không nổi muốn ra phải gồng cứng cả người mới được, chắc bị dương tính viruss cạn tinh rồi.

Tổng quan về em thì ngoại hình ưa nhìn, body ổn, thái độ và kĩ năng rất đỉnh, dành cho ae nào gu muốn làm tình như người yêu dạt dào, mãnh liệt, cảm xúc thăng hoa như đêm động phòng, chỉ cần nói với em là em chiều tới bến.

Tổng kết gói SexQueen tic 700k (-30%), tip 1000k, ae nên đi gói này nha full sv mới trải nghiệm được hết skill, sv của các bé, chứ đi onsen 1 bài bản bị giới hạn nhiều đôi khi hơi hụt hẫng, csvc thì khá ổn do mới sửa lại nên trang bị tương đối mới, sạch sẽ có cái là bồn tắm sò nên nhỏ 2 người hơi chật, chỉ có phòng xông ướt không có xông khô, nhà vệ sinh bên ngoài nên có chút bất tiện, nhân viên khá nhiệt tình chu đáo, hỏi han chăm sóc rất ân cần, mà có điều tui không khoái cái vụ mới lố giờ tí bị gõ cửa :(. Quản lý thì nhiệt tình, booking rất chuẩn, nhắn tin hỏi han, chăm sóc khách hàng rất chu đáo. Dàn ktv trẻ đồng đều, hầu như là mới vào nghề, cs tự tuyển tự đào tạo từ đầu. 11 ngày tui đi 6 vé cảm thấy khá ổn, tuy có một số lỗi kỹ thuật nhưng chấp nhận được, còn một số dự định với mấy em mà thôi để sau vậy.

Chào cơ sở, chào các em, chào em đồng râm, tui đi đây.

yociexp23yociexp23yociexp23yociexp23yociexp23yociexp23yociexp94yociexp94yociexp94yociexp94yociexp94yociexp94

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Mình người đoàng hoàng, không bắt cóc ghệ bạn nhé mình chỉ đá bạn đi thôi B05B05B05B05B05

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,573
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Dái trời con bồ18 ta vào đọc . Thì xác định thôi rồi. Sau này k có bài bản mệ j hết khỏi trông mới mông . Ở canh e mà đầu óc ghệ nhí ta . Lừa lộc B28

Ry4yrg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/1/22
Chủ đề
4
58
20
0 ₿
Bác chia sẻ một chút về 11 ngày bác đi 6 vé dc k ạ. Đi nhiều thế k biết mệt à, hẳn bác phải đam mê lắm mới dc như này, k hiểu sao e đi nhiều nó bị chán ý, mất mẹ nó cảm xúc luôn r

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
6 vé tại CT th....chứ còn 1 đống vé ở chỗ khác nữa....Tây Môn Khánh ph lạy nó 3 cái để bái sư đó =))

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,105
1,573
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Khứa dạng trâu bò . Vú khí đá quanh năm nên sung dữ lắm

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Bác có gì làm thêm không... mình cũng muốn làm thêm kiếm tiền đi 1 tuần/ve thôi cũng được