Q.9 [Chia sẻ AE Q9_Phần 1] Sụp... hố gà tại Phượng Hoàng - 86 ĐXH

Lượt xem: 4,842

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
89
37
0 ₿
Chào mọi người, nằm vùng trên diễn đàn 1 thời gian để tu luyện bí kíp AE chia sẻ thì mình quyết định : xuống núi - gia nhập giang hồ. Và 1st blood của mình là Phượng Hoàng, tại vì lúc đi đã 2h sáng mà chả có chỗ nào gần mở cửa.
Bước vào quán thì khá nhỏ, nhân viên lễ tân là Nam thì mọi người tự hiểu nó bình dân cỡ nào :burn-joss-stick::burn-joss-stick:
Tư vấn các gói :
200k
300k - HJ,BJ Nude 50%
500k - HJ,BJ Nude 100%
Còn vé 700k thì chuột bạch nên ko dám thử nhìu chọn vé 300k trải nghiệm.
Vào phòng thì lại khá bất ngờ thì trang thiết bị đầy đủ và rộng - mỗi phòng 1 tầng thì phải : WC - Giường - tủ quần áo - bồn tắm - phòng xông hơi... Chưa kịp định thần thì a Locker cỡ 40t mon men bóp vai giọng nhè nhè :
- Thế, a cần bé như nào để em phục vụ ?
- Cho e bé nào teen teen chút nha.
- OK a luôn, a cho e trai ít tip vì tụi e cũng chỉ sống vào mấy này thôi.
Nghe thấy vòi vĩnh vl nhưng thôi kệ tip 100k hy vọng lần đầu suôn sẻ. :nosebleed::nosebleed::nosebleed:

Vào phòng xông hơi bé như cái WC với 4 bề là kính, xông được tầm 10ph thì ngoài cửa có bé lấp ló đợi mình ra thì mình ra luôn chứ kẻo ẻm đợi. Nhìn phát giật mình vì khuôn mặt khá sắc sảo và khá ốm (có hình xăm bự nơi vai). E thưa chiện nhẹ nhàng rồi dẫn mình đi tắm - gội đầu ( ko có tắm chung nha). Nói chung là cũng ân cần tắm đầy đủ từ lớn tới nhỏ xong dắt ra giường nằm.
Mát xa khỏe đánh giá là tạm ổn - có đấm bóp và đá nóng nhưng đâu đó được tầm 10 phút là chuyển qua trườn thái luôn. Cơ mà :
V1 : bé - chắc TO hơn trái banh tennis chút xíu
V2 : có tí lipid
V3 : ốm thì đào đâu ra mông mẩy =))
V4 : khít vì quá khô
Nên phần trườn thái tầm 5ph là bé bảo e thư giãn cho a luôn nha. Và phần sụp hố gà bắt đầu từ đây =))
Ban đầu thì nói chiện vui vẻ nhưng được 1 lúc thì e tỏ ra mệt và đuối thì hỏi : A có đi chung với bạn đúng ko ? Bạn a xong nãy giờ ngồi đợi dưới rồi á ?
Rồi luôn, tụt mood lần 1 :sprite-194::sprite-194::sprite-194: 1 lúc sau thì thấy máy lạnh ko đủ làm khô mồ hôi đầm đìa của e thì mình nói thôi e nằm xuống nghỉ xíu đi rồi tiếp tục. Rồi nàng quay qua nhìn mình buông câu hững hờ : A ko ra được đúng ko ??? E ráng làm cho a thôi chứ ko có nằm. Tụt lần 2...:sprite-188::sprite-188::sprite-188: Xong mình cũng ráng cho xong để về, xong xuôi e vẫn dẫnđi tắm lại và lau người. Tip 300k đi thẳng ko nhìn lại :nosebleed:
Kết thúc lần đầu ko trọn vẹn... Tổng kết lại : Giá vẫn rẻ cho 1 cuộc chống vã nhưng thất vọng thì đã tip 100k và dặn dò là teen ai ngờ được dắt vào 1 e 95 ốm o.
Sẽ có part 2 nếu mai quay lại được 10 comment nha các dân chơi !!!

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Chào đồng dâm, vụ tip cho Locker điều đào là ko có nhé, Locker ko có quyền điều đào. đào sẽ đi theo tour, đó là cái chiêu vòi tiền của mấy thằng Locker thôi, nhiều khi đến tour em ngon thì mình sẽ nghĩ là cứ Tip là sẽ có ngon, ko có vụ đó đâu nhé. Thân !!!

Nhoxdemap

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/4/22
Chủ đề
1
5
2
0 ₿
Cái thủ đức q9 các bác đi thì ko nên tiền mất tật mang thôi mấy năm nay các em ngon đi vào trung tâm cả rồi chẳng còn mấy chỗ ngoại thành này.

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
89
37
0 ₿
Thank đồng dâm đã chia sẻ. Nhưng sau này mình mới phát hiện ra là locker hôm đó mình đi cũng chính là quản lí của 2 cơ sở Ánh Dương - Phượng Hoàng. Quản lí mà như vậy thì tôi cũng đến chịu. Chán luôn