Q.8 chia tay nỗi buồn khi gặp bé 39

Lượt xem: 768

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
90
46
0 ₿
Hôm nay là một ngày buồn với tui và sau giờ làm việc mệt mỏi nên tìm chỗ nào giải sầu ! Nói là làm tui móc đt gọi đám bạn đi làm vài chai cho nhẹ đầu , sau một hồi chén chú chén anh thì cả đám cũng lâng lâng đi về , thấy cái bảng Trung Sơn trước mặt thằng bạn ngồi sau vỗ vai phát đi mát xả xui ko nó mời , thế là tắp vô luôn
Từ lúc gửi xe gặp anh trai niềm nở dắt xe, rồi chị lễ tân cũng khá vui vẻ chào đón, đợi nó loay hoay mua vé xong thì tui với nó cùng lên phòng, vô đây không lớn lắm nhưng được cái phòng óc trang trí đẹp, bắt mắt với gọn gàng sạch sẽ , với tui vậy là ok , gửi locker ly cafe rồi vào xông chút cho bớt say, đang xông hơi thì bé vào chào mình, nghe giọng dễ thương của bé là thấy vui rồi , bé nhìn rất xinh , dạng mình dây cây cảnh , ngồi tám mấy câu thì bé dắt đi tắm heo , tắm rất sạch sẽ và kĩ càng xong lên giường cho bé làm khỏe
bé làm khỏe tốt dù hơi yếu , đá nóng túi chườm đủ hết
Phần mệt: Bé đi thái cũng bình thường nhưng BJ thì bé làm rất tuyệt , bé vừa đi lưỡi + BJ gần như 100% với tiếng rên của bé làm tui kềm lắm mới qua đc màn này để chuyển qua thế 69 rồi tui cũng out trong tê tái
Xong bé dắt tui đi tắm heo lại sau màn giao hoan , nằm trò chuyện giải bày tí tâm trạng rồi chia tay bé đi về
nhiệt tình + vui vẻ bé làm tui quên hết nổi buồn luôn
Tic: free
Tip: 700