Q.1 chia tay Sài Gòn về quê cùng món quà 48 nhỏ xinh

Lượt xem: 1,496

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
chào các bác, lại là mình đây, sau mấy ngày sắp xếp công việc mình có đi tiệc tùng với mấy chiến hữu trước khi lên tàu về quê nên tối đó quyết định ghé Tân Định chia tay mấy bé để về quê B05đi ngay dịp giảm 30% lại thơm quá quất luôn cái onsen 2 cho tới nóc B32 lúc đầu tính yc bé tiktoker 04 thuở nào nhưng tiếc là bé kẹt khách rồi B12thế là ôm ipad típ ,đi cuối năm chọn mãi kẹt phà quá B04 hên là còn bé 48 đang free hốt nhanh kẻo bác nào vào yc nữa thì ôm hàng đi về mất B09
lên phòng thì thủ tục cũng không khác mấy khi , thay đồ, xông hơi , được cái lần này phòng xông có vẻ cái thiện vụ nhiễu nước lên người, suốt quá trình không bị nước nhiễu lên người nữa B18 đang xông thấy bé vô nên mình cũng đi ra luôn ,đập vô mắt là cái body nhỏ nhìn dễ cưng ghê B25 bé chào rồi mời ngồi để lau khô người vì mình hơi cao bé với hông tới B16B16 thương bé haha .
bước vô bồn tắm ôm bé lại , nhìn bé lọt thỏm vào lòng mình cảm giác cứ như ôm ghệ á ( ghệ mình cũng nhỏ con ) B36 mà đã như ôm ghệ thì đâu thể nào "anh hứa là chỉ ôm thôi , anh không làm gì đâu" được , ôm hun cháo lưỡi, tay rờ tay móc, bé quá nhỏ nhoi để chống cự lại mình , chỉ đành nằm rên trong sung sướng, tiếng rên của bé làm cho mình rạo rực , hàng họ dựng đứng cả lên bé bắt đầu đá lưỡi từ trên trượt dần xuống trước khi nuốt cây gậy thịt của mình, gác 1 chân lên thành bồn nằm cho bé thổi kèn phê như lúc dắt ghệ vô hotel , trước sức hút mãnh liệt từ cái miệng bé nhỏ nhưng"dam dang" của bé,mình lên đỉnh trong làn nước bì bỏm , bé tắm sơ lại cho mình rồi dìu lên giường ,đấm khỏe thì xin phép bỏ qua vì chênh lệch hình thể quá, tranh thủ ôm bé lại mần thịt tiếp B36 bé này có dàn âm thanh jav nghe dễ thương ghê, càng rờ càng mò thì rên càng lớn , mấy ông locker ở ngoài nghe không bít có hiểu lầm mình đang hấp bé nó không nữa , trườn thái có vẻ không phải thế mạnh của bé nó lắm, v1 cam việt thôi nên trườn cảm nhận gần như toàn bộ phần thân trên của bé áp vào lưng mình, nuru thì phải nói là ngon v4 của bé ngon lành ,ướt nhẹp mà xinh xinh, lúc bé nó tung chiêu cao bồi cưỡi ngựa thì mình phải kềm hãm lắm chứ không thì chắc hấp bé nó thiệt luôn , lúc 69 thì mút sò nhiệt tình, có mấy phát mình đẩy lưỡi vào mà bé nó rên dâm quá nghe chịu không nổi hy sinh luôn , ra tắm táp chút rồi ngồi ôm bé nó rờ thêm tí cho đã trước khi về quê hehhe
gửi bé nó 1500 vs 100 cho locker ăn tết

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi and Jenter07

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Đọc cứ như bác đang hấp bé nó chứ ko phải bé nó hấp bác kkkk

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mừng bác ngon trym, em này làm ca mấy giờ nhỉ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
323
0 ₿
Cám ơn a đã có trải nghiệm thật vui vẻ tại Dubai Tân Định B03B03B03
Bé là ca từ 12h sáng đến 12h đêm ạh. Các huynh muốn gặp bé 48 ib vào hotline 0932484835 để muội sắp xếp lịch hẹn cho huynh nhé B11B11