Chiang Mai - Lạc lối động bàn tơ

Lượt xem: 6,207

KelvinLam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
4
15
37
38
0 ₿
Tiếp theo phần report bên Bali, Kelvin mình có bài chia sẻ cho anh em về thiên đường Chiang Mai để anh em có dịp qua đó có thông tin nhé.
Ngay tại trung tâm phố cổ Chiang Mai (chỉ cách sân bay 4km, và là nơi sầm uất nhất Chiang Mai). Tóm tắt thông tin như sau về các điểm nổi tiếng:
1. Massage Sayuri: nơi đây dành cho dân địa phương nhiều, giá mềm, tầm 1500 bath đến 1700 bath (1.1 tr đến 1,3tr tiền Việt mình). Dịch vụ all in nhé các bác.
2. Massage Celeb@CNX: ngay đối diện chợ đêm Night Bazzars, nằm ở tầng trệt khách sạn lớn, các bạn lên mạng và search thông tin địa chỉ sẽ ra, rất dễ kiếm.
Khi vào bên trong, có 1 phòng kiếng cực to, các bé ngồi trong đó theo nhan sắc, tuổi, body, có 3 giá cho các bạn chọn, phòng này là phòng mà chỉ có khách thấy mấy em, mấy em nhìn ra ko thấy được khách.
1,400 bath: tầm u30, ko đẹp, 1,600 bath: u20 đến 30, nhan sắc vừa vừa, và 1,900 bath: cực hot, cực xinh
Mình chọn em số báo danh 87 (trên đầm các em có số báo danh). ÔI trời ơi, em đẹp như Mai Davika (các bạn search lên mạng là thấy - 9 10 với em Mai Davika này)
Trả tiền trước cho Papasan, 1900 bath, lên phòng riêng, dịch vụ 90 phút. Phòng đẹp, tiện nghi, nho nhỏ như Minh Tâm Vip LTK. Em tắm cho mình, sau đó lên nệm hơi, đổ dầu Nuru Gel, và em nude 100%, dùng body matxa bằng 1000 lít dầu nhờn, ai yếu chắc chưa kịp làm gì phọt luôn quá. Em hỏi mình có cần coi phim JAV ko, có sẵn màn hình cho khách chọn phim. Mình nói ko cần vì sợ mất tập trung.
Em dùng body massage cho mình 60 phút bằng đống dầu nhờn đó, 1 cảm giác nếu ai là đồng dâm nên trải nghiệm trước khi "nhắm mắt xuôi tay." Đến phút 80, em và mình bắt đầu FJ, do em quá đẹp, quá thơm, quá nuột, kinh nghiệm lại khủng nên chỉ 3 phút là mình đầu hàng , nhưng chưa bao giờ tiếc nuối và đó là 1 quá trình từ phút 1 đến phút 80 trên thiên đàng.

Quá rẻ cho 1 trả nghiệm: 1.4tr tiền Việt, cái này ở Việt Nam chắc tốn không dưới 5tr cho em Mai Davika này.

Sẽ có thêm quả report bên Phuket tặng anh em nhé.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
1t4 được vậy quá rẻ so với VN, mà dịch vụ chuyên nghiệp vậy mới thích. Ở đây nhiều chỗ mang tiêng Thái mà chà chà 2-3 nhịp roof xong. Nhiều lúc bực muốn ói máu

• Like
Điểm cảm xúc: Mabu_map and anhhai111991

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Ngon lành quá phải note lại

KelvinLam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/3/18
Chủ đề
4
15
37
38
0 ₿
Đúng rồi bạn. Mình cũng từng ghé Poiseidon Bangkok, theo cảm nhận của mình ở Chiang Mai dịch vụ tốt hơn, giá lại rẻ hơn 40%. Hồi xưa mình ghé Poseidon tháng 3/2018 , vào 1 em cũng 8 điểm giá là 2,700 bath và thêm 1,000 bath với du khách nước ngoài . Tổng cộng 3,700 bath gần 2,8 triệu.
Mỗi nơi mỗi giá mà, thủ đô giá của thủ đô.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Disneychecker

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/19
Chủ đề
3
25
13
HCM
0 ₿
Mới book được 1 em Tây Ban Nha qua Phuket chơi mà bận quá. Em trả giá hồi còn 5k Baht cho 6h đi chơi biển với 3s à. Giờ gái tây dễ kiếm ghê