Q.5 - Chiến Binh Mới 02 -BiGBANG | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Chiến Binh Mới 02 -BiGBANG

Lượt xem: 576

kimcuongdainhan

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
18
219
125
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình (BIGBANG) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn 02 ! Thật là cái tội mê gái không bỏ được , biết là Bạn 02 vô làm cũng cả tuần mà chưa sắp xếp lịch gặp Bạn, thứ hai cũng sắp xếp mà Bạn 02 đắc quá không có cái hẹn với Bạn . Hôm qua đủ duyên Em đã gặp Bạn 02 ! Bạn 02 khá ấn tượng, không phải Bạn 02 cao quá cao mà là Bạn hơi lùn so với hình chụp ( cái này nói thêm Addmin đăng hình ảo quá ), chắc tầm 1m56, bù lại mặt dễ thương, cái miệng nói chuyện rất có duyên (cái kiểu tép lặn, tép lội… haaa), V1: real vừa tay, ti hồng úp mặt nút ti thật là đã, V2 : hơi lipit 1 tí, ôm đã kiểu có da có thịt, V3: săn chắc , mẩy, V4: tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ, nước khá nhiều. Ngồi ghế sofa trò chuyện , Bạn 02 rất biết cách nói chuyện, pha trò vui vẻ, tay thì khám phá hang cùng ngõ hẻm nhà Em, con kiu của Em chịu không nổi phải biểu tình liên tục. Chán chê Bạn 02 và Em vào bồn tắm, Bạn 02 tắm rất kỹ cho Em , xong Bạn 02 bắt đầu chu cái miệng bé bé xinh xinh xuống ngậm lấy kiu của Em mà nút lấy , nút để,Bạn ngậm rất lâu và sâu, khi ngậm cái lưỡi của Bạn lại đảo qua đảo lại con kiu của Em sướng tê tái, màng lick ti, đá trứng cút rất phê, sau đó lại là màng la liếm từ đầu gối bên trái của Em rồi lại la liếm tiếp đầu gối bên phải,bất ngờ lại ngậm tiếp con kiu của Em nút chụt chụt (cái này mà bạn ngậm lâu 1 chút chắc Em out liền ) hên quá kiềm lại được. Bạn 02 lại kéo Em ra giường đại chiến tiếp, Bạn làm khỏe rất bài bản kết hợp với tinh dầu xả thật thơm khiến cho Em thật sự được thư giãn, sau cùng là các bài kỹ thuật Thái, trườn Nuru kết hợp cái lưỡi ma thuật của Bạn lick, liếm như điện giật kết hợp là âm thanh JAV, khiến cho Em phải out ra không kiềm lại được, thật là đã và sung sướng . Sau đó Bạn lại tắm lại cho Em rất kỹ, lau khô người Em rất chu đáo. Khi ra về Bạn còn không quên ôm Em một cái từ biệt . Thật vui và sướng khi trải nghiệm về Bạn 02. Đây là bài RW của Em về Ban 02, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

167.6 KB · Lượt xem: 184
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
21
896