Q.8 chiến sĩ khám phá và bé 20

Lượt xem: 1,388

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
42
10
0 ₿
Buồn buồn đi mát xa giải trí thư giãn cho đâu óc thoải mái, nghe nói đang có chương trình giảm giá nên làm một vé cho bít thế nào
đến nơi check code mua vé 700 giảm còn 350 ngon ghê, phục vụ dắt lên phòng lột đồ chui vô xông hơi tí cho đỡ thời gian đợi chờ, bé vô hơi sớm mà xông chưa đã nên đành cho bé chờ 1 chút để xông cho đã cái rồi ra,thấy tui bước ra bé liền cầm khăn bước lại giúp tui lau đầu lau ngực như người iu, vừa lau bé vừa bắt chuyện thân thiện nha, hỏi ra mới bít bé mang số 20, dáng người mi nhon, ko teen lắm được cái bé chịu nói chuyện nên cũng khá ok, vào bồn tắm, bé tắm rửa sạch sẽ cho thằng lớn lẫn thằng nhỏ, đã thế còn vuốt trụ nhẹ nhàng làm thằng nhỏ cứng lun, thấy vậy bé cười nhẹ rùi kêu ra giường bé đấm bóp cho.
Sau màn đấm bóp là màn đi lưỡi kèm chà ngực trên lưng mình rồi cặp ngực căng tròn cọ xát từ mông lên lưng, lật lại đi ngược từ ngực xuống ngã tam tâm lý ,sao bao nhiêu phút đá trứng cút, mâm mê qua lại vuốt ve thằng nhóc, tui sờ bóp mông bé, nhóc nhỏ tui bắn ra ướt hết cả tay ,nằm tâm sự với bé 5 phút rồi bé tắm táp , lau người, bận quần vào rồi chia tay với bé.

đánh giá bé 20 : mình dây mi nhon
V1: Ngực vừa tay, tướng mỏng dính
V2: Eo thon
V3: Mông tròn
V4: Nước nôi đầy đủ
Tổng thiệt hại:
vé 350 đã giảm
bo 700 đúng giá
cafe linh tinh 50
1 chuyến khám phá hài lòng chiến sĩ,

• Like
Điểm cảm xúc: Kim Hoàng