Q.5 - CHIẾN THẦN BIGBANG SỐ 15 - QUÁ ĐÃ ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 CHIẾN THẦN BIGBANG SỐ 15 - QUÁ ĐÃ !

Lượt xem: 299

kimcuongdainhan

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
24
242
159
42
Q11
0 ₿
Hôm Nay Tát Nước Đầu Đình (BiGBanG), Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 15 ! Sau hai ngày thương thảo, hạ chiến thư với Bạn Số 15, cuối cùng Bạn đã sắp xếp thời gian sớm để gặp Em (cảm ơn Bạn số 15) . Ấn tượng đầu tiên khi Bạn bước vào phòng là Em đang xông hơi, Bạn mở cửa ra và chào Em, một giọng nói thật nhẹ nhàng và ấm áp : “ Em Chào Anh, Anh Chờ Em Có Lâu Không ? “, Em vừa bước ra thì Bạn nhanh chóng lấy khăn lau người giúp Em, lúc này Em mới nhìn rõ dáng người của Bạn,…OMG đứng trước mặt Em là một cô gái cao tầm 1m58, da trắng , mũi cao, cằm V-line (không phải dạng PTTM), nhỏ nhắn xinh xắn, Bạn mặc một bộ váy bó sát dạng lưới ren rất sexy ôm trọn cơ thể, phần ngực lộ ra trong rất quyến rũ, ẩn hiện cặp mông săn chắc qua quần lót ren lưới lọt khe, nhìn rõ chùm lông đen bé bé xinh xinh của Bạn, làm cho con kiu của Em lứng quá biểu tình đòi quyền lợi liên tục….Ahiii, V1: fake mềm mại, ti hồng ,úp mặt vô là hết thấy tổ quốc luôn, V2: đỉnh chóp, rất thon, không mở bụng, rất săn chắc có rãnh bụng rất đẹp, điếm rõ múi cơ bụng luôn, V3:săn chắc, mẩy vô cùng, V4: sạch sẽ, lông rất mượt,ấn nhẹ vô thì nước tràn bờ đê. Đặc biệt Bạn Số 15 không có xăm mình, làn da trắng mịn, ngồi ghế sofa trò chuyện Bạn cũng tranh thủ khám phá Em một tí, lột trứng , khui nước cho Em uống, tranh thủ lúc Em đang ăn trứng thì Bạn đã cởi sạch bộ váy ra , khiến cho cặp tuyết lê và cặp mông quyến rũ lộ ra…Ui trời ơi., chết mất, lứng quá lứng, con kiu của Em lại được dịp nổi dậy biểu tình …pặc pặc pặc., chịu gì nổi trời. Như đón được ý Em , Bạn áp sát cặp ngực lộ thiên của Bạn vào người Em, đồng thời ngồi hẳn lên người Em mà đu đưa, được 1 lúc thì Bạn kéo Em vào bồn, Bạn tắm cho Em rất kỹ, lúc này Bạn lại kề miệng thầm thì vào tai của Em , Anh muốn Em thư giãn cho Anh như thế nào, nghe tới đây là sướng tê rồi, Em mới nói:” Vậy Em làm gì Anh cũng được, Anh dễ lắm, miễn sướng là được…Haaa” , Bạn 15 nở nụ cười rất dễ thương và bắt đầu phô diễn các kỹ bú liếm, nút bi, đá trứng cút, xoáy nòng, Bé làm rất chậm rãi, không nhanh, nhịp nhàng, đã gì đâu,có lẽ mới lần đầu tiên tiếp xúc nên chưa biết gou của Em nên Bạn không có làm cho Em ra trong bồn, do hơi lâu, thế là tụi Em lại kéo nhau ra giường, Bạn 15 massage khỏe rất tốt, Bạn làm Thái, Nuru rất bài bản, Bạn chuyển thế chà kiu rất đã, cái mép của Bạn và con kiu của Em đã hòa vào nhau, đồng thơi tay Bạn giữ hờ con kiu của Em phòng khi lọt vô…Haaa, được một lúc thì Bạn dùng cái miệng xinh xắn ngậm tiếp con kiu của Em mà bú liếm, nút tiếp, lần này Em đã không cầm cự nổi, Em đã out thật sự, quá sung sướng. Sau cùng Bạn 15 lại tắm rửa lại cho Em, trước khi ra về còn không quên ôm Em từ biệt, hẹn gặp lại, cuộc gặp Bạn 15 thật quá sướng và phê, Bạn rất đáng để các Bác trải nghiệm. Đây là bài RV nhẹ của Em và Bạn Số 15, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

150.2 KB · Lượt xem: 51

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
968
301
0 ₿
thêm 1 bé vào danh sách chân ái hả Anh. Cảm ơn Anh nhiều ạ :ami-(39)::ami-(39)::ami-(39)::ami-(39):