Gò Vấp Chiến thần đường lưỡi của massage Adam

Lượt xem: 1,835

tài sỉu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
2
30
3
0 ₿
Hôm bữa có đọc một bài rp bên adam nói là các bé ở đây style tình cảm, giọng nói ngọt ngào, cách nói chuyện rất thích. Trước cũng có nyc tính tình giống vậy, tự nhiên biết bao nhiêu kỉ niệm ùa về, dù biết cuối tuần sẽ rất đông nên thôi vẫn cứ qua.
Vào quầy check code các thứ, yêu cầu em 45, trong lòng lo lo không biết có chờ không đây, hên quá bé rãnh các bác ạ. Có bác nào cũng đang mua vé hỏi mình biết số rành lắm hả, mình lắc đầu như bị giật điện vậy, có phải trùm massage đâu mà hỏi hehe.
Xong rồi anh phục vụ dẫn mình lên trước thấy thông báo qua bộ đàm các thứ để chuẩn bị cho mình. Vào phòng xông hơi chút cho khoẻ cả người do mấy nay làm mệt quá mỏi lưng nữa, xông hơi 1 lúc, vẫn chưa thấy ai vào ( nghĩ trong bụng sao nay mấy bé KTV adam xuống trễ thế ).
Sau khi xông hơi xong bước ra khỏi làn khói mờ ảo thì thấy ngay em 45 hihi ( mình cận xông hơi o mang kính với bước ra khói xông nhiều mà) nên không thấy em vào từ lúc nào. Ấn tượng khuôn mặt duyên nha, em đẹp mém tí mình nhận không ra luôn ^^
Pé hỏi "anh biết em ở đây anh yêu cầu hay là anh yêu cầu đại " ( tại thấy có mấy bài rp trên congdong nên là yêu cầu luôn ) Sau khi lau sạch mồ hôi cho mình, pé lau rất kỹ nha, chăm sóc như em tình cũ của mình z á hic hic.
Sau khi lau mồ hôi xong, pé mở nước cho mình tắm, biết mình thích nước nóng nên chỉnh ... hay sao cái bình nóng trục trặc , pé kêu locker vào chỉnh phụ luôn kakaka ( pé nhiệt tình quá mà cái bình nóng ... không khéo chỉnh xong sắp hết giờ quá, mua vé có 60 phút ak ^^). Đơi nước chuẩn bị thì mình có tâm sự mỏng manh dễ vỡ với em ý kể về quá khứ của mình bé nghe xong bé liền ôm mình 1 cái. Thật sự là lúc đó tim mình đập ba đa ba đa bùm luôn á mọi người ạ. Bé nói thế em làm người yêu của anh trong hôm nay nha.
Pé này tắm thích lắm, ngoài pé rất kỹ ra , quan trọng là pé rất biết quan tâm ( các bác vào tắm gội đầu luôn tinh ý sẽ thấy rất khác các pé khác , cứ như người iu ấy ^^) tắm xong ( lúc đầu tắm hay lúc tắm về cũng dzậy) pé rất tinh ý tắt máy lạnh cho khách , thích là chỗ đó ak, rất biết chăm sóc sức khoẻ cho khách hàng.
Massage khoẻ pé làm rất tốt, đủ bài, sau đó pé thư giản cơ cho phần tay và chân nữa nha ( nhiều pé massage bỏ qua phần này lắm), mình đang mỏi cơ nên thấy rất phê. Đặc biệt pé biết massage bàn chân bấm huyệt nữa ( Pa mình đi vé thường nên chưa thấy, cơ sở cũ pé làm tốt phần này lắm) chẳng khác massage body+ massage foot luôn còn gì. Trước khi chuyển qua phần mệt thì mình đã có một pha cháo lưỡi nồng nàn với bé.
Mas mệt : để nói về phần này thì em này khỏi phải bàn, đi thái như đi du lịch, chà thái rất thích , nhưng để nói về cái lưỡi của bé này thì em này làm mình phê nhất luôn á. pé có đôi bàn tay rất ma quỷ luôn , đi các ngón tay 1 tý là nổi hết da gà luôn ak ^^

Pé thư giản đủ kiểu bj, bj lút cán như JAV ( thỉnh thoảng làm cái thôi nhưng phê lắm nhé),... ngoài ra các skill khác nữa....

Đặc biệt pé này hun hít rất nhiều nha, cảm giác như người tình , người iu vậy luôn

Nếu pé có cảm tình pé sẽ cho cảm giác như cô gái còn trinh khi thư giản vậy , nghĩ lại còn thấy phê( sau này đi chưa bao giờ gặp pé nào được vậy) Ngoài kỹ thuật hj của pé cũng rất tốt nha , các bác thử sẽ biết.
Khuyên một số bác nên đi em này tại em này làm mình cảm giác như người tình, vô cùng lãng mạn, theo phong cách của Châu Âu.

Tại nay đi có vé tắm 1 lần nói chuyện với em hơi lâu nên để lần sau vậy.
Đánh giá chung :
KTV 45
face: có nét, duyên dáng, dễ thương pé này đặc bouns thêm nhiệt tình và làm rất có tâm, pé nói chuyện rất hay và giọng nói siêu ngọt ngào luôn nha. phần này 10đ nha. Với lại đây là một số khá hot bên cơ sở nha.
V1 8/10
V2 9/10
V3 8/10
Tic đã giảm
Tip = tic chưa giảm

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Ông chấm điểm mang tính tình cảm r. Bé này dạng chubby, chống chỉ định bác nào thích mình dây cây cảnh cao ráo với lại thích tươi trẻ nữa. Mang dấu vết năm tháng r nhưng bù lại sẽ được nhiều service :3

tài sỉu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
2
30
3
0 ₿
tính tình như tình cũ nên mình không để ý gì nữa cả ông ạ B36

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở xin cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thật nhiều may mắn ạ !