Q.5 - CHIẾN THẦN MỚI CỦA BIGBANG MANG SỐ 36 ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 CHIẾN THẦN MỚI CỦA BIGBANG MANG SỐ 36 !

Lượt xem: 492

kimcuongdainhan

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
24
242
159
42
Q11
0 ₿
Hôm Nay Tát Nước Đầu Đình(BiGBanG) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 36 ! Lần trước được biết Bạn 36 vô làm chưa kịp có cái hẹn với Bạn thì Bạn nghỉ mất tiêu, tuần này Bạn trở lại, Em tranh thủ gặp Bạn. Lên phòng tầm 10 phút sau Bạn 36 có mặt , đứng trước mặt Em là một cô gái cao tầm 1m58, mặt xinh, mũi cao, da trắng hơi Tây một chút, Bạn 36 nói chuyện rất lê phép, nhả nhặn, giọng to khỏe, đánh giá hình thể sơ bộ, V1: fake, rất to mềm, V2: gọn gàng, có rãnh bụng, sạch sẽ, V3: mông to, săn chắc , mẩy vô cùng, rãnh lưng sâu sexy, V4: lông đen mềm mại, sạch sẽ, khá nhiều nước. Hôm nay gặp Em Bạn 36 mặc chân váy ngắn nữ sinh màu đỏ , áo sơ mi trắng không cài nút áo trong rất sexy, cặp tuyết lê đồ sộ của Bạn được dịp phô ra trước mặt Em, chỉ cần Bạn lước qua ngang người Em là Em đã chịu không nổi, con kiu của Em ngóc dậy biểu tình lia lịa, hai đứa Em không là,m gì cả chỉ ngồi nói chuyện trên ghế sofa để tìm hiểu thêm về nhau, được một lúc thì Bạn 36 nói bồn đầy nước rồi, mình đi tắm cho mát nha Anh, vào bồn Bạn tắm cho Em rất kỹ, sạch sẽ, Bạn kêu Em ngồi gần áp sát vào ngực của Bạn để Bạn gội đầu cho Em…Ahii, chỉ chờ có thế Em liền hun vào ngực của Bạn, sau đó nút ngực của Bạn, Bạn liền ôm Em ghì chặt, làm Em mém nghẹt thở…OMG nhưng mà sướng quá…Haa, tới lúc này thì Bạn bắt hun ngực Em, rồi tới kiu của Em, cái miệng xinh xắn của Bạn ngậm con kiu của Em, bú liếm, nút bi , đá trứng cút, Bạn làm Em rất đã (chắc tại chưa biết gou Em ), phải chi Bạn ngậm lâu và sâu một tí là Em bại liền, hai đứa quần nhau từ lúc bồn nước còn nhiều cho tới khi cạn hết nước, lúc này tụi Em mới kéo nhau ra giường chiến tiếp, Bạn 36 Massage khỏe tốt, Kỹ năng Thái và Nuru bài bản, chiêu bánh mì kẹp xúc xích thì khỏi phải chê, đã gì đâu…cái này thì Em sướng. Sau đó Bạn bắt đầu chà kiu, Bạn đổ dầu thật nhiều, một tay vịn con kiu (chắc sợ lọt vô..haa), cái mông của Bạn bắt đầu nhịp nhàng lên xuống, cùng với động tác đó là âm thanh của dầu…nhóp nhóp, chẹp chẹp, rất đã, tới lúc này thì Em sướng quá, Em đã bị đánh bại, thua thê thảm, nhưng mà sướng quá. Sau đó Bạn tắm lại cho Em, lấy khăn lau cho Em.Nói chung Bạn 36 thuộc dạng người thích tình cảm nhẹ nhàng, các Bác vào gặp Bạn thì cứ từ từ đừng có vồ vập, Bạn 36 rất chịu khó học hỏi, gou của các Bác như thế nào, các Bác cứ trao đổi trước với Bạn, các Bác dừng ngại Đây là bài RV nhẹ về cuộc gặp gỡ với Bạn 36 với Em, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

198.4 KB · Lượt xem: 128
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: hungmaco and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24