Q.5 - CHIẾN THẦN MỚI NHÚ SỐ 62 BIGBANG - LOLI CƯNG QUÁ ! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 CHIẾN THẦN MỚI NHÚ SỐ 62 BIGBANG - LOLI CƯNG QUÁ !

Lượt xem: 308

kimcuongdainhan

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
25
252
171
42
Q11
0 ₿
Hôm kia (Thứ 5) Tát Nước Đầu Đình (BiGBanG) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 62 ! Nay Addmin tung ảnh Bạn KTV mới Số 62, nhìn hình thật xinh yêu, cưng gì đâu. Em liền ba chân bốn cẳng chạy vội qua book liền, vào xông hơi tầm 10 phút Bạn 62 xuất hiện, Bạn cất tiếng chào Em, : “ Em chào Anh “, giọng Bạn thật nhỏ nhẹ, dáng người nhỏ nhắn loli như Búp Bê vậy mấy Bác ạ (gou Bác nào thích loli), Bé mặc một cái đầm búp bê xinh xắn ngắn, dạng ren mỏng ơi là mỏng, áo vú màu đen, quần sịp ren mỏng màu đen, nhìn rất kích thích, khi ngồi trò chuyện tìm hiểu, tay của Bạn rà vào con kiu của Em mà khám phá, con kiu của Em đã nổi dậy đòi quyền lợi..pặc pặc, Kaaaa. Được một lúc khi nước trong bồn đầy, Bạn kêu Em vào tắm, khi vào bồn Bạn tắm cho Em rất kỹ, sau đó Bạn bắt đầu các kỹ năng bú liếm, nút bi, xoáy nòng, liếm cột, Bạn làm khá tốt các kỹ năng này, tuy nhiên phải chi Bạn làm lâu và kỹ một chút thì hay quá, khi ra giường, Bạn làm khỏe tương đối ổn, chắc do tướng Em to nên Bạn làm Em không phê, phần Thái và NuRu thì có phần nhỉnh hơn, Bạn bắt đầu đổ dầu nhiều lên cơ thể Em và Bạn các động tác trường, chà ngực Bạn làm khá ổn , sau đó Bạn lại tiếp tục la liếm phần lưng của Em, lúc này Em khá phê cho tới khi cái lưỡi của Bạn rê tới phần kẽ mông của Em thì thật là sướng, sau đó Bạn lại kêu Em lật úp lại Bạn lại tha dầu lê người Em, Bạn bắt đầu kỹ năng chà kiu, có lẽ sợ bị lọt vô nên Bạn vừa chà kiu vừa giữ lại, Bạn làm rất hăng khiến Em rất phê, được một lúc thì Bạn lại tiếp tục ngậm con kiu của Em bú liếm tiếp, tuy Bạn làm không lâu và ngậm sâu nhưng cũng khiến cho Em out trong sự thung thướng. Kết thúc buổi gặp gỡ này, trước khi ra về Bạn cúi người chào tạm biệt Em (Bạn thật dễ thương). Nói chung Bạn 62 là nhân viên mới, típ người nhẹ nhàng, tình cảm và chịu khó học hỏi, các Bác vào đừng vồ vập Bạn quá, với lại các Bác nên chỉ bảo Bạn thêm, Bạn 62 rất chịu khó học hỏi. Đây là bài RV nhẹ của Em về Bạn 62 , cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

• photo_2024-09-19_11-59-58 (2).jpg
    photo_2024-09-19_11-59-58 (2).jpg
    75.8 KB · Lượt xem: 84
    99.4 KB · Lượt xem: 84

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
977
303
0 ₿
dạ Em cảm ơn Anh đã trải nghiệm bé mới và góp ý cho Bé ạ.

• Love
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

kimcuongdainhan

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
25
252
171
42
Q11
0 ₿
Cái quần sịp là thứ mà Em mua thường xuyên đó Bác ...Kaa ! Nói chơi chứ có mấy Bạn mới Em đi trước làm chuột bạch và giới thiệu với các Bác để các Bác mạnh dạn ghé thăm các Bạn ấy .

• Love
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
52
1,072
1,296
Sài Gòn
11 ₿
Ông nào đi ms lâu năm cũng thích đi ng mới bác ơi, có cảm giác hồi hộp ko biết được: Cuộc đời nở hoa hay cuộc sống bế tắc :)

• Haha
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan