World Cup Q.1 Chiều mát cùng bé 19 cá tính

Lượt xem: 592

Alexnguyen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
30/12/13
Chủ đề
2
51
5
32
TpHCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Dự đoán WC may mắn trúng, tranh thủ sắp xếp ghé Dubai Tân Định gặp bé 19 ngày nào.

Csvc ok, phòng trang trí đẹp, tạo cảm giác thoải mái ...hơi xu cà na là xông hơi xong ngồi trên giường nghỉ chút mà chân quẹt trúng ngay góc nhọn của cái bục giường bị trầy bắp chân nhẹ.
=> góp ý cơ sở bo tròn lại các góc của cái bục giường nhé, để nhọn vậy quẹt ngang xước chân khách và mấy bé nữa.

Phòng xông hơi nhiệt tỏa ra rất nhanh và nóng, mình phải nói bé giảm bớt độ nóng cho thoải mái.
Nghỉ xíu thì bé dẫn vào bồn tắm, vừa tắm vừa nc đủ thứ trên trời dưới đất, khá vui vẻ, anh em nào thích gu trò chuyện thì rất hợp.

Phần ms khỏe, bé làm rất tốt, lực mạnh, mình đi ngay cuốc đầu nên phải nói bé làm nhẹ lại chút ^^! bé ms khá kỹ, đá nóng đầy đủ.

Phần ms mệt, chắc do nc hợp hay sao ak mà bé vừa chà Thái vừa hỏi chuyện tiếp :1onion33: mình cũng vui vẻ trả lời, cơ mà bị phân tâm các câu chuyện nên màn này cũng ko có cảm giác mấy. Bắt đầu màn đi lưỡi thì không khí mới trầm lại :)) mình mới bắt đầu thấy phê với từng đường lưỡi của bé, rồi chà nuru, đến đoạn này thằng em mình vẫn chưa ngóc đầu dậy :cuteonion31: Chỉ đến khi lật lại bé kích thích từng ngóc ngách xung quanh thì nó mới chịu phất cờ khởi nghĩa, đá bi, lau cột có cả, thiếu mỗi màn lick ti (chắc bé quên hay sao ấy) rồi bé ngoạm thằng em 1 cái, u là trời nó ấm :2onion2: mình thì cực thích những bé có chiếc miệng ấm áp như vậy, cảm giác rất kích thích, sau 1 hồi quần qua quần lại mình cũng phải out trong tê tái.

Xuống lầu chị lễ tân cũng chu đáo hỏi mình ăn mỳ bò trứng ko để chuẩn bị, mình ok luôn. Ăn tô mỳ lấy lại sức chứ để về viết bài chứ kkk
Chị lễ tân cũng rất nhiệt tình tư vấn mình các bé khác qua ipad cho những lần ghé sau. Tất nhiên rồi mình sẽ còn quay lại, à mà nhớ sửa lại cái bục giường nha Dubai Tân Định :cuteonion9:

Tic: Code free onsen World Cup
Tip: = tic nguyên giá

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
792
334
0 ₿
Massage Dubai Tân Định cảm ơn anh @Alexnguyen đã dến trải nghiệm và đóng góp ý kiến cho cơ sở ngày càng hoàn thiện, đồng thời chúc mừng anh gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài, gọi 0932484835 đặt lịch cho lần sau ạ

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
ths bác, chỉ chờ nhiêu đó thôi. triển ngay và luôn đây.