Q.10 Chiều mưa cùng 59 con bum búm tầm trung

Lượt xem: 2,084

PTpro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/11/21
Chủ đề
3
14
10
0 ₿
Chuyện là trưa nay em bị anh Mặc Tin Lee giựt quả code bên Dubai BT em ấp ủ 11 lâu nay, buồn hết sức buồn. Em đi gặp khách xem nhà với 1 tâm trạng rầu rĩ đã vậy cơn mưa bất chợt ập xuống "Trời buồn trời đổ cơn mưa, tui buồn tui hiểu vì sao tui buồn". Thế là quyết định alo King69 book em 59 bum búm tầm trung để giải tỏa mệt nhọc và buồn phiền.
Đúng 16h30 tui có mặt, chú bảo vệ hiền hậu dắt xe ghi thẻ và nở nụ cười tươi như mặt trời mọc dù rằng trời đang âm u :D. Vào gặp anh quản lý đẹp trai làm thủ tục đã book, ngồi uống ly nước 10p sau lên phòng. Vào phòng em núp sau cánh cửa hù cái mún rớt bi ra ngoài, em nghĩ: "gặp trúng em khùng gu mình rồi, chắc bạo dâm và khẩu dâm rồi".. Y như rằng sau màn xông hơi em nó xà vào lau khô ngừ, ngồi trên đùi cho mình mân mê cặp đào real madrid quá phê, ti thụt cái xu xu cái đầu dé ti nó trồi ra, ngặm và mút như mút sữa mẹ, phê vcl..
Ngịch chán chê em bảo mình vào tắm và song long đại bàng thủy chiến dưới nước, hết ôm, trườn, chọt khe bum búm, bú cu đại pháp, bánh bao kẹp xúc xích. Trong khi kẹp xúc xích em cứ khầu dâm: móc lol e đi, cào tét lol em đi...má phê quá thò tay móc trên, 1 tay từ khe móc úp xuống, em giựt bắn người, móc hồi em rên mà mình chịu hỗng nỗi cúi cùng hứng quá xịt lên cặp dú real madid của em.Sau khi lên bờ, lộn lên giường thì em nó làm mat xa khỏe, đấm có lực bẽ người, mat xa đầu rất đã, cảm giác buồn rầu tan biến. Xong xuôi em thủ thỉ, mình trườn với nhau nhe, nhưng hnay em hơi mệt nên ko trườn dầu thì em đấu vật với mình, vật va vật lại con ciu nó trúng cái lỗ em giựt người ra, hết hồn và nhìn mình thôi em làm nha. Và rồi màn BJ nút bi, bú ti, bú tai, em kiu hun em đi, bú lol em đi anh nhưng mình thấy e nó vừa xuống ca xong nên ko thích chỉ móc cua thôi, móc cua mà em nó như lũ, vẫn tuyệt chiêu 2 ngón tay chụm chỗ em rên móc tét bum búm em đi, sau 1 hồi đâu chừng 3p sau em ngậm nước gì lạnh lạnh vào má tê tái quá em xịt luôn trong cái miệng khẩu dâm của em, ngậm chút cho hết rồi em nhả ra, dễ thương gì đâu á.
Xong xui em nằm thư giản cho em lau khô rồi tắm mặc đồ ngồi tâm sự chút em nói: thôi làm bồ em đi, mình bảo là: sợ em chê anh, em nói: có mấy anh chê đĩ như em, lộn matxa chứ ko phải đĩ, nói tỉnh rụi xong cười nắc nẻ kêu là làm bồ em ngày em ụ a 5 cái sưng cặc khỏi đi ụ bậy. Bà chúa dâm là em 59 bum búm tầm trung :D
Tổng kết:
- CSVC: phòng ốc ok, csvc tốt, locker, bảo vệ đều dễ thương (sry hôm nay tiền mặt xài hết chỉ chuyển khoản nên hẹn sẽ tip mấy anh và chú bảo vệ sau). Có 1 cái là khi mình vô sau thì nước nó hơi lênh láng, người sau vô phòng ko để ý sẽ trơn trợt cái này cơ sở nên xem lại
- Em bum búm 59:
+ face: duyên, 7 điểm mà gu khùng mình cho thêm 1 thành 8d
+ v1: real madrid, tròn, săn không xệ, ti thụt mút cho lồi ra phê 8d
+ v2: eo ót hơi hơi có chút to nha :D
+ v3: mông to, săn chắc, mông này doggy thì phê vải lol 9d
+ v4: nước nôi lênh láng, con bum búm còn khít rịt 9d
- Tic: 1000k, Km còn 400k gói King New
- Tip: 1000k
Hứa hẹn sẽ vào lại nghe em khẩu dâm, bà thần khẩu dâm :D

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022
336
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym nhé :) hẹn gặp ngày gần nhất nhé mình ;)

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Thanks bác post bài có tâm, sẵn m kiến nghị post bài kèm hình ảnh minh họa đi mà, KING mấy số x9 nhìu quá, tìm hình mãi không ra... bum búm... hic

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư