Phú Nhuận Chiều mưa cùng bé 08

Lượt xem: 2,772

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Gần đây công việc nhiều và stress quá nên chiều mình xách xe lang thang từ Bình Chánh qua Phú Nhuận. Thật ra đã xem bài của bác Lươn review series 1 loạt số ở đây và bài của anh em nên mình hào hứng đi trải nghiệm. Nào ngờ đường xa mà còn mưa tầm tã nữa :D

Tới nơi thì dc hướng dẫn vào trong phòng chờ để tư vấn, cũng như các anh em, mình chọn phòng lớn, dc giảm còn 600k, trả tiền tại chỗ.
KTV thì mình hỏi 20, 10, 36 đều unavailable, vậy là bạn locker đưa luôn cái pad để chọn. Vừa cầm lên xem thì thấy bé đầu tiền qúa đúng gu, mình hỏi số thì biết là số 08, nhưng vẫn dạo hết 1 vòng cái pad xem còn bé nào hợp gu ko. Cuối cùng mình book bé 08 luôn.

Phòng ốc sạch sẽ, mới, ấm cúng. Vừa vào mình xông ướt và xông khô luôn thì bé lên, nhìn là ưng con mắt rồi, mặt xinh, dáng cân đối, đầy đặn.

Bé pha nước xong tắm cho mình nhẹ nhàng, nhưng kết thúc shot 1 thì ở trên giường.
Xong màn 1 thì bé matxa khoẻ rồi trườn thái cho mình. Matxa khoẻ bé làm đủ lực, ở mức ổn chứ chưa tốt lắm, trườn thái thì rất ok nha anh em.
Bé bj cho mình 1 hồi lâu nhưng mãi ko ra shot 2 nên thôi, mình nằm ôm bé khoảng 10 phút thì tắm lại rồi về.

Đánh giá: mình dễ tính nên sai thì các bác bỏ qua
CSVC: 9/10
KTV: 8/10, bé dễ thương, nhiệt tình, nhưng còn ngại j đó với mình nên chưa hết mình lắm. Nhưng bé nhẹ nhàng tình cảm nha, cảm giác như nyc :D
Lễ tân, locker, giữ xe: 9/10
Tick + Tip: tổng 1tr6 = 600k tiền phòng + 1tr tip cho bé.

Theo mình là đáng check và chắc chắn sẽ quay lại, cảm ơn anh em đã xem report.