Chiều Mưa Cùng Em 09 ATP.

Lượt xem: 2,949

Tuancuchi1

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/18
Chủ đề
4
45
9
32
0 ₿
Nghe giang hồ đồn đại là em qua ATP làm . Mở cộng đồng MS lên thì đúng là như vậy. Cám ơn bác @Give me Riven nhiều nha.
Tan làm định xách thằng nhỏ qua gặp e nó thì trời nó mưa, mưa thì mưa dân chơi sợ gì =))
Lò mò theo chị google cuối cùng cũng tới nơi. Tắt máy đá chóng Thái 09 a ơi. ( tới lắm rồi )
Bước vào ngồi trong phòng xong hơi mà sợ lầm lắm a e. Nhưng khi e nó bước vào thấy mờ mờ rồi e nó cới phăn cái áo ra thì ôi thôi xác cmn định chính chủ không lẫn vào đâu được.
Ra e chào và bắt đầu phần tắm nè hấp dẫn à nghen. E gội thằng a thằng e thằng nào cũng kĩ ( a e nào yếu yếu cẩn thận pha này kẻo ra nha hôn chứ sướng lắm ). Mass khỏe thì làm ok lắm nhưng mình không làm vì tới lắm rồi =)). E đi thái thì ôi thôi bưởi 50 roi mà a e sướng rần rần. Chà tới đâu lưỡi đi tới đó " phê " . Lật lại thì thằng nhỏ tranh thủ chào liền, e hiểu ý liền tóm lấy và xuất chiêu lưỡi thần thánh. E cầm cự được 1 tí thì out trong sung sướng. A e chưa kịp làm gì đâu e nó làm hết rồi cứ nằm im mà tận hưởng thôi. À còn khuyến mãi mình ôm như người yêu đến hết giờ chắc do mình dễ thương =)) này hên xui nha .
Cho a e nào trải nghiệm mới nè :
V1 : Bưởi 50 roi
V2 : Ôm vừa tay
V3 : Bao doggy
V4 : Không check
Ra về mà không muốn vê luôn a e. Tổng thiệt hại
Tic 400
Tip 500

Locker tô phở

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Em này face hơi mặn , da hơi ngâm nên không phải gu của tui ^^
Đc cái v1 bao to haha

Aegis

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/6/19
Chủ đề
2
16
7
36
0 ₿
ATP trước nhà em :v đi chừng vài bước là ra đến :v mà em không bao giờ dám vô :V