Chiều mưa cùng em gái 27 ATP

Lượt xem: 5,355

Le0l0ve

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/8/18
Chủ đề
4
20
10
30
0 ₿
Em văn hk hay lắm , viết bài hk phải pr đây là cảm nhận thực tế theo cảm nghỉ của e ,vừa ghé ATP nên viêt bài chia sẻ cũng ae đồng đạo.
-Chiêu nay mưa lăm răm ngồi đọc bài viết của mấy ae thì thấy gần cty có ATP nên xách t.rym đi lên đường . trước lúc vô thì ghé dưới chân cầu lf tô bubuns bò xong vào ATP book vé. Vào tiếp tân book gói vip thái .đx locker đưa lên phòng hỏi a đi số mấy e bảo ngẫu nhiên đi em(cho anh locker 7 điểm ). Về csvc thì em cho 8 điểm tạm ổn . Phòng xong hơi đây hơi từ dưới lên nên cảm giác vừa nóng vừa phê t.rym oải hj .đc 5p bé vô " chào anh " . Đánh cô gái khoản trên 1m52 . Nói chuyển dễ gần . Em ấy số 27 quê miền tây . Vào thẳng vấn đề .
Massa khoẻ thì e làm cùng đủ bài , đi lưng ...... Phần này em đánh giá 8₫
Massa mệt thì nghe tiếng kéo khoá huyền thoại là lại biết chuẩn bị lên mây . Gò bông bay khắp ng vừa nhột vừa đã .tới đường lưởi thì tê ng . Em bảo năm ngữa lên . vừa bj vừa hj băng cặp bưởi đê mê . Âm thanh hi fi . Sau màng pháo hoa ngồi 8 cùng em nó
Đánh giá ngoại hình
V1 _ 8₫
V2 _ 7₫
V3 _ mông phòng thủ hj
V4 _ chưa khám phá .
Giao tiếp vui vẻ . Dễ gần đúng chất miền tây .
Tic :350k . Tip : ***
Locker 50 cafe giữ xe 20k

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

vnbooking1

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/7/19
Chủ đề
0
10
2
32
0 ₿
Bé 27 này mình là khách ruột của ẻm, Mass khỏe rất tốt xua tan mệt mỏi, mass mệt là bao mệt, âm thanh như đang bị hiếp vậy, nghe sướng luôn

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
mấy bác nào hay đi đây cho em hỏi bé còn làm không ?

BooBoo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/2/20
Chủ đề
0
2
1
22
0 ₿
Vd Tic 350 mà giảm đc 50k =} 300k ,thì mình tip 300k đc ko v các bác ( em newbie chưa đi masa bh)