Chiều mưa, gặp lại em M An Thuận Phát

Lượt xem: 4,063

Chuột bạch đi massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/20
Chủ đề
3
12
3
0 ₿
Thắm thoát cũng gần 4-5 tháng mới quay trở lại đây. Có lẽ cũng vì nhớ em quá đó mà. Bước vào mọi thứ vẫn vậy, làm thủ tục, code kiết gì gì. Sắp xếp bé M giúp a... Lên nhận phòng xông hơi cho thoải mái tinh thần, chứ cũng mỏi mệt thiệt sau mấy ngày đi công tác liên tục. Ngồi dc 5ph, nóng quá ra ngoài ngoi ghế thì em bước vào, vẫn người đó, vẫn giọng nói đó, vẫn là đôi gò bồng đảo chết người đó... Dù nó ko tương xứng với kiểu người lolita như em nhưng nó rất đẹp nha ae, ko phô chút nào. 2ae vẫn còn liên lạc nên gặp là sà vào lòng ôm như người yêu. Hôn và úp mặt vào đồi núi đó ngay, mềm mại và thơm tho ko tả hết. Nhắc bổng em qua giường vẫn tư thế ấy, cởi áo em ra, luôn áo bra cứ như là chuẩn bị chiến đấu. Hôn hít 1 hồi mới đi tắm. Bé tắm khá kỹ, nhẹ nhàng, hỏi thăm đủ thứ...lên giừong bắt đầu step 2, ms khỏe trước đi e: làm đầy đủ các động tác, chậm rãi, ko qua loa, màn chà thái của e mình đánh giá rất cao, mặc dù ko hay đi ms cho lắm, e dùng ngực từ chân lên lưng mình quá đã, phê pha, đường lưỡi cũng ấm áp lắm. Khi ngực em lên gần tới tai mình bắt đầu quay lại, em lick ti, mình thì hôn, sờ khắp thân thể em. Đã lắm các bác nhé, chỉ tiếc là bé chỉ nude thân trên thôi nhé. Quần nhau liên tục, tay vẫn sờ được em bé của em nhưng cũng ko phải dễ đâu nhé. Đổi sang hôn cổ, tai em tạo phấn khích, cuối cùng chỉ 1 lần duy nhất mình sờ được em bé ướt át của e trong đó. Lưu ý bé vẫn còn zin (ko kiểm chứng) nên ae nhẹ tay nhé. Đến lượt em chủ động, hj, lick ti lần nữa thì mình cao trao ra trong sung sướng... Ae vẫn nằm ôm ấp nhau, nằm chồng lên nhau nói chuyện tiếp 1 hồi mới vs lại. Nhìn đồng hồ cũng gần hết giờ, ôm em hẹn ngày gặp lại. Dạo này bên đó cũng ế nên ae ủng hộ em nó nhé. Cam đoan ko thất vọng.

One....Love

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/5/20
Chủ đề
0
9
2
34
0 ₿
Mừng bác ngon à nha

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Em M là số mấy vậy bạn? Mình muốn trải nghiệm thử. Nhờ bạn share giúp.