Chiều mưa lạc lối cùng em 10 DBBT

Lượt xem: 1,783

Thanh Long 90

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/1/20
Chủ đề
2
17
12
35
0 ₿
Bữa giờ thấy bên Massage Dubai Bình Tân đang có chương trình giá vé 99k mà chưa có dịp trải nghiệm sẵn hqa có cv đi ngang qua nên ghé thử xem thê nào
Đến nơi gửi xe thì đc hướng dẫn lên quây...lên quầy gặp cô bé lễ tân tư vấn đưa iPad cho xem hình chọn 1 e vừa ý... Loay hoay 1 hồi chọn đc e số 10(vì lúc đó còn đc có 2 bé các bé khac đêu đang bận hết rồi )chọn đc bé rồi thì lấy dt ra check mã để đc giá km 99k
Thủ tục xong xuôi thì đc a pv đưa lên phòng,thay đồ vào xông hơi chưa đầy 5p e đã vào e chào mình rồi nói a cứ vào xông hơi đi e đợi...nhìn e nét mộc mạc dễ thương e thuộc dáng người nhỏ nhắn có da thịt mà nhìn dễ thương (tùy gu nữa nha mấy bác) tui thì thích e kkk
Vào xông hơi đc khoảng 10p thi đi ra...e lấy khăn lau người rồi nói a ngồi nghỉ 1 xíu cho ráo mồ hôi rồi e tắm cho a ... Mà có đc ngồi yên đâu chèn e hết sờ cái đến khiều cái kia thiệt là ko chịu nổi cũng sờ sờ lại vài cái chưa gi thấy muốn mệt rồi vui 1 xíu rồi e nói qua e tắm a nha...kkk tắm xong thì qua e massage khỏe trước mà e làm khỏe hơi bị OK nha mấy bác đủ bài đủ lực nghe e nói lúc trước có làm bên mas khỏe rồi hèn gì bẻ lưng tay chân khỏe hết cả người...trước giờ di toan đc mệt nhiều hơn khỏe ít ai chịu khó làm đủ bài như e 1 điểm cộng cho phần này mệt mệt vô gặp e massage thi đúng bài
Và giờ thì đến phần mong chờ rồi đây gì đến cũng đến khỏe rồi giờ mệt đây.....e cởi áo rồi bắt đầu làm thái e trườn cặp ngực di từ dưới lên rồi lại di từ trên xuống tê cả người (vòng 1 e tuy nhỏ nhưng làm cũng rất ok) xong e lại dùng đến cái lưỡi nhỏ nhỏ liếm nhẹ nhẹ lại từ trên xuống đến (wc) trời skill lạ mới gặp e cho gì vao ak mà e hun đến đâu nó tê đến đó hên cũng k phải dạng yếu k out mẹ khúc đó rồi rồi kêu quay người lại vẫn động tác cũ mà tư thế khác e vừa hun vừa sơ nhẹ nhẹ vào (khúc này mấy bac có dịp gặp e rồi tự trải nghiệm đi nhá) kể hết ko còn hấp dẫn e đá bị phá trụ e hun liếm thằng nhỏ mà cứ tưởng e đang ăn 1 cây kẹo hay 1 cây kem nhìn rất ngon lành mà e rất thoải mái cứ như đag đc ở bên cạnh ng yêu chịu hết nổi rồi out thôi mấy bác ơi lau lại người rồi nằm e massage đầu lại rồi 8 với e 1 xíu rồi về hẹn gặp lại e 1 ngày gần nhất
Nhận xét chung... 9/10
Csvc sạch sẽ pv ổn mà ở đây nay có thêm trứng gà ăn bồi dưỡng nữa nha mấy bác
Về e 10 thì 8,5/10 điểm chung còn về riêng mình thì e đc tròn điểm nhé tùy gu thôi e nc rất vui vẻ gặp mình hay xàm e cũng chịu khó xàm theo
V1 bé bé vừa tay
V2 hơi lipic
V3 to căng này doggy thì khỏi bàn
V4 mình chưa kiểm tra nên chưa biết
Trải nghiệm lần đầu rất thú vị sẽ qua ủng hộ nữa

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Riêng về vấn đề lạc lối khi đến với muội là chắc chắn rồi á

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh Long 90