Chiều mưa may mắn cùng số 16 mới tại Shangri-La

Lượt xem: 3,325

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hungcao

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/10/19
Chủ đề
1
2
1
33
0 ₿
Thật ra cũng không có ý định hôm nay sẽ đi massa sớm đến vậy, chỉ là lúc trưa còn thấy trời đẹp mát mẻ, nào ngờ vừa tan làm chạy về thì đột ngột mưa bất ngờ ập xuống làm quáng quàng chạy tìm chô trú, và tình cờ trên cung đường quen thuộc chỉ có cái massa này là kín đáo thế nên tấp vào luôn. Có lẽ ý trời chăng.

Thế là vào đó nằm phê pha các kiểu, uống ly trà nóng cho ấm lòng.
Được phục vụ giới thiệu 1 em mới ken xà beng xinh tươi đó là em mang số báo hiệu 16 (chắc lộc), mình rất vui vẻ đón nhận những cái gì mới, đằng nào cũng mới lãnh thưởng doanh số bèo bọt từ công ty nên thôi tội tình gì mà lại không thử cái mới và hơi phong thủy chút xem tháng này có cái gì mới hơn không có lộc hơn không, mới làm việc mệt mỏi xong lại mắc mưa thế này thì chỉ có thử cái mới như này mới giúp mình thư thả thoải mái tinh thần được.
Thế là tay phục vụ dẫn lên phòng, em 16 (đúng nghĩa trăng tròn) đã chờ sẵn, tôi hí hửng chào hỏi em qua loa rồi em cũng tươi cười đến giúp mình cởi đồ và mời mình vào phòng xông hơi cho ấm. Ngoài trời dường như mưa càng to hơn, nhưng tôi cũng không để tâm mấy nữa mà chỉ muốn tập trung hoàn toàn vào sự thư giãn nơi đây.
Xông được gần 10p tôi ra ngoài cho em lau khô mồ hôi ngồi và dẫn tôi vào cái phao huyền thoại, có điều tôi hơi bất ngờ là em bắt chuyện rất nhanh, nói đủ thứ trên đời vừa tắm vừa nói chuyện với mỹ nhân trong một ngày mưa gió lại được bồng bềnh trênh vênh trên cái phao quả rất thi vị, thú thật em chà rữa sạch sẽ và rất kỹ không hề qua loa, kể cả thằng em tôi cũng được vệ sinh lại kĩ càng bởi bàn tay mềm mại của em. Xin nhắc lại rất mềm mại, và đặc biệt làn da của em rất sáng, dáng rất cân đối và khá cao, đúng mình dây cây cảnh.
Tắm xong tôi phải xin mua thêm vé dịch vụ phụ khi tắm xong là các bác tự hiểu.
Lau khô người tôi chỉ việc nằm phệt lên giường và tận hưởng, quả thật sáng suốt khi mua thêm 2 cái dịch vụ phụ 2 shot và cả 69 và các bác biết không...con chíp của em ấy rất tuyệt....ôi...thật định mệnh cho 1 ngày mưa gió....tôi húp không còn gì đâu, tất cả cảm giác ấy chẳn phải chỉ còn "cái ấy" nữa là tột đỉnh nhưng quả thật em ấy kiềm chế rất giỏi để cả 2 không đi quá giới hạn.
Xong phát 1 em và tôi khá mệt vì phải vật lộn với cảm xúc. Nhưng em đã làm tôi tan hết những mệt mỏi ấy bằng những động tác xoa bóp êm ái làm khắp người cho tôi, bao cảm giác mệt mỏi thật sự dường như đã biến mất thay vào đó là sự lâng lâng khỏe khoắn lạ thường.

Màn 2 cảnh 1 thì không nói nữa, vì cảm xúc rất khác, vì dường như đã thân nhau lắm rồi. Tôi xin giữ lại cảm xúc ấy các bác nhé.

Thanh toán xong trên đường về tôi không thể không nghỉ về em 16 này , nhất định sẽ yêu cầu vài lần nữa. Đi một đoạn lại đói bụng nên ghé vào quán cơm ăn uống cho no say rồi mới hẵn về nhà nghỉ ngơi, mai lại tiếp tục cuộc chiến doanh số.

Nếu là thang điểm 10 thì tôi chỉ cho 8 vì sao ư....vì tôi thích thế, cho 10 thì em ấy có thể sẽ rất kiêu, sẽ không phấn đấu nữa. Đơn giản chỉ thế thôi...nhưng 8 hay 10 thì quan trọng chỉ nhất chỉ là cảm xúc còn đọng lại thôi.

Ah ngực em ấy vừa form dáng, chiều cao thì nói ở trên rồi....

• Like
Điểm cảm xúc: mutxanhacuv

mutxanhacuv

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/18
Chủ đề
1
4
1
40
0 ₿
Bài viết không hay sao mà không 1 comment thế này sao các bác, các bác góp ý để em còn tham gia viết lách report. Hơi buồn đó.

mutxanhacuv

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/18
Chủ đề
1
4
1
40
0 ₿

Bác khó tính quá. Tặng bác 1 comment nhé, tui cũng mới viết 1 bài bác vào xem nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.