CHIỀU MƯA SÀI GÒN ĐÊM 29/12

Lượt xem: 1,775

congatrong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/12/18
Chủ đề
1
5
3
23
0 ₿
Sài Gòn chiều mưa gió, trong lòng bỗng chợt thấy cô đơn thì tin nhắn báo về nhận được vé Code của Lục A ka. Ngồi nhìn vé code chợt thấy trong lòng trống rỗng vì cô đơn, sau một hồi định liệu về cuộc sống thường nhật.
Có câu " Nam vô tửu như kỳ vô phong" nên không quên rủ mấy thằng bạn ra quán làm vài chai trước khi lâm trận
Sau khi tửu nhập tâm thì cuồng *** nổi dậy, phi ngay con chiến mã tới ngay động bàn tơ
Do số 29 tại Du Bai Gò Vấp đã có nhiều anh em report nên không oder mà random
Phòng ốc sạch sẽ, dễ chịu, ánh đèn mờ ảo kết hợp hương hoa tràn trề đã làm người chiến sỹ nghĩ về gia đình, nghĩ về quê hương trước khi lâm trận giết giặc, Cảm giác thoáng buồn vì đã bỏ rơi vợ trẻ ở nhà
Lại nhớ câu
"Người ra đi đầu không ngoảnh lại,
Sau lưng thềm đá lá rơi đầy"
thế là quyết tâm phải vì anh em, vì bài report để tránh anh em gặp phải cá sấu
Xông hơi được tầm 10p thì em vào,
Một làn gió mới phảng phất, em bước vào phòng như bước vào trong mộng với chiếc váy đen tuyền,
Gương mặt một nét duyên thầm
Tính cách bộc lộ nét dâm xuân thời
Em tắm táp nhẹ nhàng, vừa tắm vừa nhìn mặt em nhưng chiến sỹ đâu dễ dàng gục ngã trước mỹ nhân, mình cũng nhẹ nhàng đứng cho em tắm và chỉ nhìn, nhìn như tiếc cho một đêm xuân
Mát khỏe em làm bình thường
Đủ bài đủ kiểu chán chường mới thôi
Nói vậy là các bác hiểu rồi nhé
đến phần mát mệt thì em nhẹ nhàng, skill bình thường, trườn ngực, mút tai, nằm cạnh như người tình bao lâu không gặp
Điểm cộng là từ tốn, không hối thúc, biết cách làm cho chiến sỹ lâm trận lâu hơn
Người lính đó đã bắn pháo hạ liền chiêc B52 sau 10p ngắm
tổng Kết
Mặt: 8d
Vòng 1: Cam Mỹ
Vòng 2, Có lipit, nhưng không nhiều
Vòng 3: mịn màng
Vòng 4: không check mấy nên không biết
Tíc : Free từ Lục A ka
Mẹo: 5xx,
Phần chờ đợi của các đồng chí là:số 10
một nơi đáng trải nghiêm cho các bác