Chiều mưa tầm tã “18 P.A Relax”

Lượt xem: 3,042

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bi Bụng Bự

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
3/8/19
Chủ đề
9
77
27
0 ₿
Cảm ơn bác @Lục A Ka đã luôn tài trợ chương trình này

Lâu lâu được bác 6 chiếu cố ghé lại P.A Relax về vào tới gạt chống cái cạch là có tiếp tân tới mở cửa check code xong được locker mang dép ra thay luôn . Chấm 10 điểm về thái độ

Em được phân công đi số 18 , rất ít thấy rp nhiều về em này nhưng không sao vui là được

Đánh giá csvc : 9/10 đẹp , sạch sẽ thơm tho và đặc biệt có cả nhạc du dương các bác ạ :) thế này bảo sao các bác chết lên chết xuống với P.A này hehee

Rồi 18 cũng dô , gu em hơi xôi thịt tí nhưng em 18 này mình dây các bác ạ được cái face xinh vãi đạn nhé , cười phát xỉu luôn á nên bù trừ thôi các bác ạ

Bỏ qua phần tắm rửa vì ai cũng như ai vào thẳng vấn đề kỹ thuật của bé này

Mình dây nên đấm chưa lực lắm , nhưng bài thì đủ đối với em là em thấy dư luôn , lưỡi em đi rất tốt tới phần massage thái thì vòng 1 của em nên hạn chế nên các bác không trong ngóng gì nhiều phần đi thái nhé , tới khúc hấp dẫn rồi đây đến massage mệt thì bù lại tất cả những hạn chế về ngoại hình bé này BJ 100% đặc biệt đá chứng cúc rất kĩ các bác hình dung mà tới độ nước noi chèm nhẹp khúc dưới , cũng out trong sung sướng nhưng đc out với cái face teen thế này ngực to hay xôi thịt với em không quan trọng nữa rồi . Cộng thêm với thái độ chịu cười vui vẻ nhẹ nhàng thì hẳng đây là con số sắp lên rồi haahaaa

Đánh giá ngoại hình

V1 : 7/10 yếu điểm là nhỏ

V2 : hơi lipit không đáng kể

V3: nhỏ mà mềm

V4 : đầy đủ

Thái độ nhiệt tình : 10/10

Chỉ định các bác thích mình dây thì ưu tiên em số 18 nhé , các bác thích face xinh vui vẻ cũng bơi hẳng vào luôn

Xin cảm ơn các bác đã đọc

sìn sú

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/8/19
Chủ đề
2
15
3
43
0 ₿
Nhiệt tình là được rồi, mà có làm 2 shot không thớt