Chiều mưa tình cảm cùng e 007

Lượt xem: 9,364

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

najavo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/14
Chủ đề
2
17
5
0 ₿
Tối thứ 3 trời lất phất mưa phùn, nằm nhà cũng chán đầu thì cứ nghĩ đến mấy film JAV có vụ NURU massage ghiền quá, xin code từ chiều mà chắc ko may mắn nên xin bác Lục không thấy hồi âm (qua bài này xin bác chiếu cố 1 shot bên Shangrila GV để mở mang thêm tầm mắt)
đến Shiatsu lúc 19h45 gọi em thi được biết em đi ra ngoài ăn tối, nhờ "bà ngoại" alo cho e nó nói có khách chờ thì e báo đợi 15'
Sau đó Locker mở nước suối hướng dẫn vào phòng chờ ngồi tầm 10' thì vào VIP xông hơi.
Xông tầm 5' vì máy xông mạnh quá cảm thấy rát da như muốn chín luôn í :(( nên đành ra ngoài sớm.
vừa ra thì gặp em, vẫn thân hình nhỏ nhắn gọn gàng, trong áo khoác Satin bóng đỏ đô (giống áo ngủ). em kéo mình lại nệm ngồi rồi lau người, tám chuyện nghỉ ngơi, 2 ae nói chuyện tình cảm, e thì dê xồm mình đủ thứ, đòi mình bắt ẻm về nuôi ^^
tâm sự hồi lâu khoảng 15' thì em dẫn mình lên phao. Và từ đây cuộc vui bắt đầu, trong ánh đèn mờ ảo (em cời lớp áo ngoài và từ từ bỏ hết nội i) nhìn mới quyến rũ làm sao.
Em tắm táp cho mình nhẹ nhàng và Thái phê hết chỗ, e đi lưỡi từ chân đến tai và sau đó là WC thiệt gọn gàng, lưỡi e đi đến đâu thì đầu óc mình phê pha tới đó.
Úp xong thì phải Ngủa, e kêu mình lật lại rồi cũng trườn bò đủ tư thế, sau đó e BJ nhẹ nhàng chậm rãi khiến mình lên tận mây xanh, cầm cự được 10' thì cũng chịu trận vì quá đã.
E tắm tráng cho mình 1 lần nữa rồi dẫn mình qua 1 cái nệm ép đặt dưới sàn, lau người sạch sẽ và mình cũng lau lại cho ẻm 1 cách tình cảm thì tới màn lấy đá ms Khỏe, e đấm bóp có lực vì trước đây chuyên làm foot cho khách nước ngoài, nên thoải mái vô cùng. Sau đó thì mình và em có "tình cảm" thêm xíu nữa thì tâm sự xíu nữa rồi ra về.
Đánh giá : Không còn teen, những vẫn có nét, nhìn thu hút chứ không chán
V1: Cam Sành 6.5/10
V2: thon ngọn 9/10
V3: 7/10 Cũng có chút gọi là để vỗ chát chát
V4: cắt tỉa gọn gàng nhưng không có nước nôi đầm đìa như ae rp, chắc do mình đi tối nên hết mie nước
kết thúc tối quá thăng hoa
Tic: 500k - code
Tip: 1000k (vì mình có "tình cảm" thêm cái nên mong ae hiểu, thiệt sự không muốn phá giá với lại cũng muốn tiết kiệm để được check nhiều nơi, nhưng "tình cảm" cái rồi ít quá nó cũng kì.
anh em muốn biết "tình cảm" như thế nào thì ib hén.

• Like
Điểm cảm xúc: choinuadi and Tommy Tèo 2018

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Dân chơi sợ gì mưa rơi he bác . Chúc mừng bác