Chiều mưa và cái duyên cùng bé 84 Tokyo q3

Lượt xem: 906

Alex Trần

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/9/20
Chủ đề
2
19
15
0 ₿
Số là chiều hôm trước trời mưa ngồi nhà chán quá với dạo này lũ sắp tràn đê rồi nên đang suy nghĩ tìm chỗ nào đó để xả, cũng nhớ lại lòng vòng q3 thì mình hài lòng nhất bên Tokyo nên ghé qua luôn. Lúc đầu định bụng chọn bé 20 mà tới thì quản lý nói bé bận rồi nên ramdom vậy vô phòng làm cơ bản tắm rửa xong đợi 5p thì bé nó xuống ấn tượng đầu tiên của mình khi gặp bé là cao, body thì cân đối còn về face thì mình thấy xinh với có nét dâm ngầm nói chuyện thì vui vẻ, tình cảm lắm nha phù hợp với bác nào gu tình cảm, nói chuyện một hồi thì biết bé số 84. Nói nãy giờ lan man quá để chốt cái info cho mấy bác nè.

V1: mình thấy to bóp ok.

V2: eo bé này khá ok ôm thích cực.

V3: căng bóp thích cực, còn đàn hồi nữa chứ.

V4: thì mình thấy gọn gàng cũng không check kỹ v4 bác nào check kỹ bỗ xung cho mình nha.

Còn về SV thì bé này làm bài đầy đủ nhẹ nhàng tình cảm, bé biết chiều khách nữa nha rất phù hợp với bác nào có gu tình cảm. Phần khỏe thì bé làm ổn đủ lực khá ok, còn về phần mệt thì hết sức luôn mấy bác ak, lúc tắm tiên bé mơn trớn với bj là mình phê quá đã out 1 lần rồi sau đó ra Nuru thì khỏi phải nói mấy bác ak mình thấy phê kinh khủng đường lưỡi bé đi đến đâu là bộ ngực đi theo sau đang nằm phê pha thì có cảm giác ướt át, dính dính còn ấm nữa thì ra là bé đang lấy bím cạ cạ nữa chứ nước nôi ra quá trời ai chịu cho nỗi, đang phê thì bé chuyển qua BJ về skill BJ của bé này thì mình thấy ok làm nhẹ nhàng lúc nhanh lúc chậm lưỡi thì như cuốn lấy thằng ku của mình nhấp ra nhấp vô làm được tầm 5p mình không kìm được nên out tiếp luôn, tới đó thì mệt quá rồi nên nghỉ ngơi tâm tình với bé. À mình đi vé 1tr2 nên được out thoải mái nha mấy bác, nếu mà chỉ nói không thì không diễn tả được hết skill của bé nó đâu bác nào muốn phê thì đi thử bé đó còn về phần mình thì thấy bé này quá ok so với giá chắc tháng sau phải xã lũ với bé 84 này tiếp quá, tổng thiệt hai tip + tic = 2tr4.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenn@ and Hạo Nam 995

Hạo Nam 995

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
8
23
2
0 ₿
Chịu chơi đó, đi vé 1m2 là biết dân chơi rồi, t đi cao lắm toàn 7xi là hết