Chiều phê pha cùng bé 6

Lượt xem: 2,005

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
Đag ngồi làm việc thì trời mưa, kaka cảm thấy trong người hơi lạnh nên đành xách chiến mã đến P.A tìm người sưởi ấm, ko quên móc đt ra để book bé 6. Thế là mặc dù mưa lăm răm hơi dày nhưng kaka vẫn đi 1 mạch đến P.A mà ko cần áo mưa, khi mà thằng e rạo rực thì thằng a cũng hừng hực B36
Đến nơi làm thủ tục các thứ rồi đc dắt lên phòng chỉ sau 3', do kaka có đặt phòng trc nên tới đc chăm chút rất tốt nha :D. Lên phòng đc tầm 5' thì bé lên luôn, ko bik phải bé bik kaka đi bé ko mà bé bik kaka ko xông hơi =.= bé vào vẫn nụ cười đó, vẫn cử chỉ ân cần đó, đc cái nay P.A làm mới đồng phục, bé mặc yếm nhìn bao cưng, nhìn cũng kích thích hơn hẳn. Bé ngồi vào lồng ôm ấp trò chuyện như ny á, rồi mân mê đủ thứ hết chơn :D. Sau hơn 5' tâm sự thì bé bảo vô bé mần cho hết thấy lối về, kaka chỉ bik im lặng mà mần theo hehe.
Bơi lội: vào bồn cả 2 trần truồng, bé vừa tắm vừa thể hiện kĩ thuật đỉnh cao onsen của mình, kaka chỉ việc nằm hưởng thụ, v1 tuy ko to lắm nhưng lại làm kaka có nhiều cảm giác vô cùng, rồi còn màn chà v4 mới lạ độc đáo nữa, kaka suýt out mấy lần ngay trong bồn nhưng do bé bik hay sao á, gần ra bé lại cười nham hiểm vs mình cái nhẹ rồi lướt qua như 1 cơn gió mân mê nơi # tiếp. Kaka sợ chịu ko nổi độ nóng của bé khi ở trong bồn nên kêu bé lên giường mần tiếp.
Massage khỏe: do người kaka hơi chắc hơi rắn nên bé đấm cũng ko thấm lắm nhưng bé vẫn cố gắng làm đủ bài, tui thấy thương quá nên pass 1 2 phần đấm cho bé đỡ mệt, dồn sức vs thời gian dô mần cái kia nữa hehe.
Massage mệt: bé phải nói mỗi lần gặp là bé lại có thêm nhiều trò mới nhưng trò thả kiến của bé phải nói là đỉnh nhất rồi. Từ lúc nằm úp tới ngửa bé đều thả làm kaka phê ko tả đc =.= màn đi Thái của bé cũng ấn tượng ko kém, rất nhiều cảm giác khi núi đồi va nhau ( kaka đó h đi Thái chưa bao h đc nhiều cảm giác như thế trừ khi đi vs bé ~~) đường lưỡi đi tới đâu thì kaka phê pha cứng người đến đó, cả màn thổi lỗ tai nhè nhẹ mà làm rùng mình bao lần nhưng sướng cực các bác ạ :D. Kaka cũng ko chịu thua bé, kaka lật bé lại, liếm từ a tới z trên người bé, rồi nhẹ nhàng cháo lưỡi với đôi môi ngọt ngào của bé, liếm tới đâu bé rên tới đó đặc biệt là cô bé của bé :D. Sau 1 khoảng thời gian cả 2 quật nhau trên giường thì cuối cùng cả 2 cùng mần nhau ra trong sung sướng, bé nhìn vô cậu bé của kaka nói "e đuối chưa chứ chị đuối lắm rồi á", thấy mà thương haha. Mà lần đầu tiên kaka đi Onsen khít thời gian tới vậy. Sau khi tắm rửa và 2 đứa ổn định đội hình xog hết, tâm sự đc tầm 5' là hết giờ luôn. 110' phê thôi rồi :D. Đánh giá sơ sơ:
Face: nhìn rất cute, cười rất duyên mà còn dâm nữa :D
V1 cam thôi nhưng rất chắc
V2 eo ót ngon lành cành đào ko có lipit nha
V3 doggy bao phê mà ko đc doggy T_T
V4 nước nôi lên láng á há há :D
Thiệt hại: Tic 199k ( chương trình km của P.A )
Tip như giá thị trường
P/S cảm ơn P.A Relax đã tạo ra 1 sân chơi để ae massage đc xả stress sau những ngày làm việc mệt mỏi.
chúc mọi người có ngày mới vui vẻ và tràn đầy năng lượng nhá B11

• Like
Điểm cảm xúc: Lã Bất Lực

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Tới Z lun à bác =))))

760211

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/4/18
Chủ đề
2
143
5
36
0 ₿
Chương trình khuyến mãi P.A đang có là gì bác nhỉ?

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿