Q.1 - Chiều Sài Gòn. 89 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chiều Sài Gòn. 89

Lượt xem: 1,169

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
24
270
98
25
5 ₿
Chào các bạn,
Đêm nay là 1 đêm mưa ở Đà Lạt, trong khung trời tĩnh lặng chỉ có tiếng dế kêu. Mình ngồi trầm tư trong cái homestay nhỏ nhìn ra đồi thông. Tự nhiên lại nhớ về Sài Gòn. Nhớ những deadline, những bộn bề và cũng nhớ những lần ham chơi nữa. Dù có đi đâu thì mình vẫn thích vui chơi ở SG nhất. Chắc vì con người, phong cách phục vụ ở đây khá chuyên nghiệp và thân thiện, mà cũng có thể vì ở đó có em. E là cô bé khá hợp Gu của mình. Có lẽ lần đầu tiên cả 2 mới gặp nên nói chuyện với nhau còn chưa hòa hợp lắm. Nhưng mình lại có cái gì đó lưu luyến về em. Ở cạnh em mình có cảm giác rất đặc biệt, chỉ muốn được ôm ấp, tâm sự cùng em thêm nữa.... (nhưng mình là 1 người bên ngoài luôn tỏ ra lạnh lùng vs hờ hững nên lúc đó mình cũng không có show ra cho e biết đâu). hihi.
Còn về phần massage khỏe vs mệt, bé làm tốt và nhiệt tình. Các bạn có thể đọc những phần review của những member khác viết về em: từ ngoại hình đến cách phục vụ. Mình xin phép không viết cụ thể phần này nha. Có lẽ vì mình có 1 cảm xúc về em, nên mình sẽ không review như những bé khác.
Mình cũng xin cám ơn cơ sở Dubai đã tài trợ cho mình vé này nhé. Dubai vẫn là 1 trong những ưu tiên khi mình muốn tìm 1 nơi để giải tỏa căng thẳng và vui chơi.
Vài dòng nguệch ngoạc trong một đêm mưa ở Đà Lạt.

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
132
100
44
0 ₿
vừa gặp , vẫn cảm giác muốn giữ làm của riêng