Chiều Sài Gòn số 39

Lượt xem: 1,014

heobulun

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/11/17
Chủ đề
4
38
4
0 ₿
Một ngày may mắn được bác Lục tài trợ.Sau khi đi làm về phóng xe ngay sang cơ sở massage này,vừa đi vừa bồi hồi không biết chỗ này thế nào nhân viên làm sao.Đến nơi vẫn những anh phục vụ mặc trang phục áo da cam của đội Hà Lan,dắt xe mời vào lễ phép,đúng là chỗ quận 1 trung tâm có khác.Vào lễ tân,mình nói choi ngẫu nhiên xem thế nào.
Được một em phục vụ dắt vào phòng,nội thất bắt mắt giường rộng rãi là thích rồi,xông được 5 phút nghe tiếng mở cửa “em chào anh” nhỏ nhẹ đúng giọng miền Tây.Em nói em số 39,nhìn trên xuống dưới em mặc áo thiếu vải(thiếu vải thế nào các bác tự tìm hiểu hen).Em pha nước,em nói mình a chờ nước ấm tí rồi vào,quan tâm đến khách mình thấy cũng vui.Em tắm nhẹ nhàng,kỹ mọi nơi ngoặc ngách,sau đó lâu khô và nói a lên nằm em chườm đá nóng lên gáy,lên người sau đó bóp đầu,body chân đầy đủ không thiếu chỗ nào.Em làm chậm rãi không hối thúc thời gian,hai anh em tám đủ thứ trên đời.Sau đó đến màn Thái quen thuộc,từng giọt nước lạnh trên người giựt bắn người,mềm mềm xoa khắp cơ thể mình,khi mình quay lại trời ơi hai quả bưởi sao đẹp thế,không to không nhão nói chung là đẹp.Em vừa xoa vừa chụt chụt mình thì sờ đã làm sao.Chưa đầy 10 phút chịu không nổi out sờ out khắp giường.Em lâu khô và tâm sự một chút rồi tắm lại cho mình
Tip cho em theo thị trường.Cám ơn bác Lục đã tài trợ.Hẹn gặp lại.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
tui khoái cảm giác em mặc áo yêm mà mình ngồi lồng tay vào bóp nó kích thích hơn.

16xenxi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/6/20
Chủ đề
4
128
51
36
Hồ chí minh
0 ₿
Bữa lướt iPad thấy bé 39 rồi, nhưng bé kẹt khách. Lần sau phải hẹn trước bé này