Chiều tê tái cùng e 27

Lượt xem: 3,655

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

yellow

Binh Nhì
Bé Thích Massage
27/11/16
Chủ đề
2
57
5
32
0 ₿
lâu lắm mới ghé lại tb3..kể từ ngày e số 5 với 18 nghĩ. chắc cũng nửa năm.
Công ty mới chuyển về gần đây nên lâu ghé lại thăm chốn cũ. qua cái gửi a lễ tân 50k rồi nhờ kiếm em nào ngon ngon .
CSVC đánh giá ok, vẫn vậy nhưng sạch sẽ hơn, đầu tư hơn. Nhưng hôm đó mình đi phòng vip 4, nhỏ hơn so với các phòng khác. lần sau chắc phải yêu cầu phòng lớn hơn mới đc!!
vào xoogn hơi trước tầm 5ph nữa bé vào.
no 27 đánh giá bên ngoài thì cao ráo, cân đối.. mặt có duyên, ban đầu nhìn có vẻ lạnh lùng lắm nhưng mình bắt chuyện chặp thì thấy bé dt lắm , nói chuyện rất khéo.
qua phần tắm táp vào vấn đề chính.
mát khỏe: làm rát kĩ, rất tận tâm.. có đá nóng đầy đủ. rất hài lòng về khoản này. Lúc đấm cũng tâm sự đủ thứ..càng nói chuyện lại càng thấy bé dt.
Mát mệt: mình cũng đi khá nhiều chổ massage thì bé này đi làm mình hứng nhất. theo kiểu bé nói là làm tình mà ko đc mần cái đó thôi..kaka. âm thanh sống động, bj thần thánh lun ấy. mình out trong thế 69..tê tê lun.
rất vui đc gặp bé và chắc chắn sẽ quay lại.
tip 5xx
tic có code.

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
nghe hấp dẫn dữ bác, chắc phải thử mới dc, gần chỗ mình làm :D , thời gian nào thế ạ

• Like
Điểm cảm xúc: yellow

yellow

Binh Nhì
Bé Thích Massage
27/11/16
Chủ đề
2
57
5
32
0 ₿
Mình đi vip thường thôi á.. Thái chắc phê hơn..bạn đi thử đi rồi cho mình tham khảo nhé!! nhớ nhẹ tay với ẻm!!

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
em nó mà làm tận tâm là sẽ có cảm xúc như người yêu vậy , cái đó là cái rất quý mà ae được trải nghiệm thớt nhỉ

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
ngon trym nhé thớt , out trong thư thế 69 luôn .... phê vậy!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.