Chiều thứ 7 cùng Orchids PXL

Lượt xem: 2,824

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Chiều thứ 7 máu chảy về tim.

Trưa nằm ngủ thấy khí chịu trong người nên google tìm số zalo của spa, book 1 vé 90'. Mình thấy anh em hay đi vé 60 thôi, nhưng mình hay thích dành thời gian tắm lúc đến và đi 1 chút, nên book 90 cho thoải mái.
Slot mình book còn Thủy, My, Nhi. Nghe danh Thủy đã lâu, nên cũng muốn thử. Do làm bên Q7, nên hay ghé bên Q7 hơn, lần này là lần đầu đi bên PXL.
Thời điểm đã đến, vừa đến thì thấy có anh nào đó bên PCCC đến hỏi thăm thông tin có bnhiu người ở cơ sở, thấy cũng rén rén (lúc đầu ko biết, tưởng kiểm tra gì, sau hỏi mấy em mới biết).
Đến phòng thì phòng khá rộng, so với Q7, tuy nhiên ko có phòng tắm riêng, chỉ có cái bồn tắm, trước khi đến phòng xông hơi.
Đúng là danh bất hư truyền, thấy em khá tình cảm, nhẹ nhàng như người yêu, lấy nước mời mình muốn.
Em chủ động đụng chạm từ đầu, mình cũng ko sỗ sàng nên nằm hưởng thụ 1 chút. sau tầm 20' thì bắt đầu ... Mấy bác tự tưởng tượng nha.
Quần nhau 1 hồi, vừa quần nhau vừa tâm sự chuyện đời. thì mình cũng out trong sung sướng.
Skill khỏe thì mình thấy chỉ là vuốt dầu thôi, khá nhẹ, cũng không có skill gì, mà tâm lý từ đầu cũng ko mong gì rồi, chủ yếu tập trung mãng kia.
Còn về mãng happy ending thì quá good.
Kết thúc Tick 400, Tip vì hài lòng nên 500.
Hẹn gặp lại em.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,057
547
0 ₿
Một bác bị quăng lưới bời dân đánh cá bài bản thủy top kkk, mừng bác bị quang lưới thành công

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hihi. Mình có biết gì đâu. Bạn nghĩ sao thì nó là vậy.
Mùa mưa gió khó làm ăn. Đôi khi lắng đọng lâu quá thì nó sẽ lặn luôn dưới đáy.
Mình chỉ nói c H2O của mấy ae hay chơi chiêu nhấp nhứ hoy kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Excel

Excel

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/23
Chủ đề
8
56
27
HCM
0 ₿
Trước thì hay đi em Tiên bên Q7, mà ko có tgian review, khi nào trống trống post luôn 1 thể.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm