Phú Nhuận chiều thứ 7 thử ciu ở Linh Cherry Spa ( Phan Xích Long) và số 39

Lượt xem: 2,513

Gia Bảo Champion

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/11/22
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Chiều qua thứ 7 đi cà phê với người bạn sau khi nói xàm xong 2 thằng nứng ciu rủ nhau đi massage.
Cũng như mọi khi tôi alo book biếc các kiểu con đà điểu thì tui vs thằng bạn cô hồn đua tới đó. Lâu lăm rồi mới gặp lại bé 39 sinh năm 96 , vẫn là cặp bưởi quết kem bơ sữa đó , cái mặt kiêu sa hơn trong hình khi các a đưa chọn rất nhiều. Gặp người quen cũ , bé vừa chào vừa cười làm tym tôi rụng và ciu tôi cứng hẳn lên. Thủ tục check code diễn ra như tia chơp và cuối cùng cũng lên được phòng.
Xông hơi tầm 10p xong thì bé 39 lên phòng , vừa vào thì bé chào ngay, tự giới thiệu ko cần mình hỏi ( mà quen rồi hỏi làm gì ) lâu lâu gặp lại thấy bạn ấy càng ngày càng phỏng phao ra .
Ngồi chém gió dâm dâm tí rồi bạn ấy cởi áo quần mình ra tắm kì cọ sạch sẽ mọi ngóc ngách sau rồi bắt đầu tung chiều
Mặc dù lên núi tu luyện cũng gần 1 tháng rồi mà đường lưỡi bé đi tới đâu thì cái người tui nó mền nhũn tới đó. Chỉ có thằng bạn chung quần của tui là nó hiểu muốn tập tạ lắm rồi.
Sau màn thủy chiến thì bé kêu tôi nằm ngửa ra thôi rồi cặp bưới, bạn đó chường trên ngực cùng với cái lưỡi dâm dâm nút thằng bạn chung quần của mình ( nói thật là đang viết review lại mà còn cảm giác nứng ciu muốn qua tiếp). Thế rồi 1 shot.
Sau đó bé đấm bóp cho tôi rồi chuẩn bị làm shot thứ 2 rất phê và rất tê , chăm chút từng chút một. Như cô vợ 1 tiếng 30p của mình
Tóm lại tui đi thường xuyên ở đây . Giá vé ok 600K, Tip 1000k
Phòng ốc sạch sẽ , văn minh lịch sự. Ae cuối tuần từ khỏe muốn mệt hay từ mệt muốn khỏe thì cứ qua đây check rồi kêu em ấy check rồi sẽ hiểu

• Like
Điểm cảm xúc: HaDat and Phatminh89

Bomke

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/22
Chủ đề
0
22
2
0 ₿
Mình cũng mới đi tuần trước bên đó bé 39 ok lắm , tê ciu lắm ae

• Like
Điểm cảm xúc: Phatminh89

HaDat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/11/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
đọc thấy tê ciu thật, chút ghé lên rồi xem giống review ko

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
LC thì hầu như rất ok từ phòng ốc tới các pé, không chạy marketing gì mà vẫn đông khách .
Tháng sau lúa về nhất định ôn lại chuyện xưa :cuteonion9:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Vé 600 với 800 khác gì nhau ngoài 2 shot v mấy bác? Thấy thời gian đều 9-p như nhau. Trong bài post của cơ sở thì k có mô tả dịch vụ :1onion33:

HaDat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/11/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
đúng như review đã con ciu sướng con mắt thiệt
Chiều nay mình vào check 39 ướt át , phê quá bạn. Toẹt vời

HaDat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/11/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
giá vé 800k giảm còn 600k ah bạn....vào chơi thử bữa đi bạn khá chuẩn đó

Bomke

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/22
Chủ đề
0
22
2
0 ₿
Hôm qua mới vào thăm lại bé phê thật...trời mưa lành lạnh vô xông hơi rồi úm bé thật sự ấm và quá phê.... nước ra phơi phới