Chiều thứ "high" cùng bé 18 vui tính!

Lượt xem: 4,909

Cắc Cùm Cum

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/20
Chủ đề
4
32
4
0 ₿
Vừa mới trải nghiệm bên CT về, nhân lúc chim còn tê tê vì bị bé 18 vắt 2 lần không thương tiếc, mình xin làm nhẹ cái rp luôn cho nóng!

Hành trình tìm đến CS cũng hơi khó vì đường số nhảy tá lả, chợt nhớ có rp bảo là đứng đối diện ngó bị chú bộ đội nhìn, nên mình chạy đi kiếm... doanh trại trước rồi cứ thế lần ra "Động Bàn Tơ". Tua nhanh đến luôn khúc mình bước ra từ phòng xông hơi nhé. Đập luôn vào mắt là cái váy đỏ không thể sexy hơn, thêm gương mặt và giọng nói làm liên tưởng đến diễn viên Hồ Bích Tr, ngang ngang nhưng rất hút. Mũi cao, mặt dâm, ngực mông eo đều quá trời quá đất, choáng nhẹ. Em cười tươi, chào hỏi và chủ động nc ngay, thích rồi đấy!

Ngồi chơi xơi nước ngó e cởi đồ mà thằng nhỏ cứ chỉ thiên, dáng quá đã, ngực có hơi to hơn gu mình chút, nhưng các bác thích to chắc OK! Vào tắm chung, e khen chim mình đẹp, WTH, trước g mình nghĩ nó nhỏ, chứ đẹp là đẹp sao trời! Em nói chim a đúng gu của e, hahaha. Rồi đúng gu thì e bắt nhốt nó lại đi chứ thôi nó bay mất đấy! Em làm nhẹ shot 1 trong bồn, mà đôi tay táy máy tinh nghịch lắm nhé, cứ mân mê đòi chơi bi rồi lâu lâu khều nhẹ wc là sao, là sao... nhưng a thích, hahahah! CIA nhẹ phát khởi đầu nào, bé vắt kiệt thằng nhỏ đến tội, huhu!

Rồi, lên giường phục hồi công lực thôi! Chưa thấy e massage mệt nào lại đi massage khỏe tốt thế, chuyên đi lưng + vai nhé, khá ổn 8/10 so với massage bt! Được cái khoái giỡn, chơi đố vui này nọ, mà thật ra phải gọi là đố "dâm" mới đúng! Mình thích mấy bé chủ động bắt chuyện như vầy, gần gũi, tình cảm! Đến lúc đi mông trên ngực mình còn hỏi a ăn sò không? WTH, tui cắn đó nha, hahaha!

Giỡn đã rồi chuyển qua làm việc nghiêm túc nào, 69, HJ, BJ suốt 15-20ph mà mình ko ra dc! Mình nói thôi nghỉ tí đi em, bé lại nói là thôi để e cố, chứ mất công hết giờ mà a ko ra dc thì buồn (dễ thương nhỉ).

Mình nói e cứ để đó, ko dc thì thôi, nằm kế a 5ph rồi làm lại. Tại không biết các bác sao chứ e làm shot 2 rất dễ bị tê nếu HJ, BJ liên tục, mà tê rồi thì khỏi ra luôn! Làm shot 3 thì càng dễ bị tê hơn nữa, lúc này cứ làm chầm chậm nhẹ nhàng tình cảm thì mới hứng được! Góp ý bé xong thì làm lại và kết quả là bắn pháo bông tung tóe mừng 1 chiều thứ "high" đáng nhớ!

Skip phần chấm điểm và thiệt hại nhé, ai cũng biết hết rồi!
Có ghé lại CT không: CÓ
Có gọi e 18 nữa không: Có thể, để thử các em khác đã, hy vọng em nào cũng vui tính!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thay mặt cs và bé 18 ad xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ ạ... chúc bác Sk và thành công.

Cắc Cùm Cum

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/20
Chủ đề
4
32
4
0 ₿
Thanks ad đã tư vấn, ad còn bé nào xinh xẻo, tự nhiên vui tính giới thiệu mình không. Ngực không cần to, chỉ cần tự nhiên nha, mình thích mềm mại, vừa tay, hehehe!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Còn vài bé nha bác 01,79,09 toàn hàng tự nhiên 2k

Khai hoa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/9/20
Chủ đề
1
60
21
0 ₿
Bác gặp đúng bé ngôi sao của CThy rồi đấy, chúc mừng bác. Hôm qua tôi cũng mới làm 2 shot với bé phê quá chưa rp dc..... đợi khỏe lại tôi sẽ rp

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bé 18 nhà ad là ngôi sao đấy bác... kn và kỹ năng làm rất tốt

Cắc Cùm Cum

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/20
Chủ đề
4
32
4
0 ₿
phải công nhận điều đó, nên để bé đứng lớp train lại cho các số khác đi ad!

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Vâng em xin ghi nhận ý kiến của bác và chuyển đến quản lý ạ... Thanks bác

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Vâng ad xin ghi nhận ý kiến của bác... đồng thời ad xin cập nhật thêm tình hình Cẩm Thy ngoài những ngôi sao 18,79,01 đã chiêu mộ thành công thêm 4 hot girl trên 2k trở lên đang đào tạo và hứa hẹn ra mắt bộ siêu tập dàn hot girl 2k trẻ trung xinh xắn cho ae congdongmassa .

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Ngon luôn

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Hot girl 2k ngon đấy phải kiếm xiền qua chơi thôi... đang hóng ad đưa hình ảnh các bé nha

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn bác...cs và bé luôn sẵn sàng phục vụ bác

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
18 đang rảnh có bác nào đến bác tâm sự cùng bé ko nè....