Chiều vội tại Hoàng Gia

Lượt xem: 1,377

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Sẵn mình có việc bên gò vấp nên tranh thủ 1 tiếng được xổng chuồng ghé thăm HG coi như thế nào vì thấy hình ảnh csvc xịn xò quá
Chạy xe vào thì ku em ra mở cửa đón vào niềm nở. Show code lấy phòng và oder luôn bé 89
Lên phòng thì phòng đẹp thật. Xông hơi , xông khô , wc đủ cả, bồn tắm khá to nữa.
0-02-06-3eb18d890c6a8d332fae955743ab4ff333842ea4d007f33d725e3f70fbbe1496_6aa00d00-SharpenAI-sh...jpg

Mình chỉ xông hơi thôi cho nhanh. Phòng xông nhiệt và mùi khá ổn, sàn lót giả gỗ nên mang lại cảm giác khá ấm cúng. Vừa ra ngồi nghỉ thì bé cũng vào. Chà bé mặc cái váy ôm mỏng tang, quần nhỏ nhỏ xíu và v1 lấp ló.
Phải nói bé khá cao, mặt xinh . chào hỏi xíu rồi vào tắm luôn. Cơ mà có vẻ nay tâm trạng bạn ấy k vui nên khá kiệm lời làm mình cũng ngại k nói nhiều theo.
Tắm xong ra mass khỏe. Bé đấm tốt bẻ xương rắc rắc đắp túi nóng massage đầu v...v...
Sau khi lật qua lật lại để đấm rồi cũng tới lúc này. Bé bắt đầu chà thái khắp người kèm bài lưỡi. Thái xấp rồi thái ngửa, v1 chà lên xuống thằng em mà muốn tăng xông luôn. rồi bé lick ti, bắn bi, rồi lau cột. được 1 xíu thì minh ra trong bất ngờ luôn. chắc lâu không xả nên hơi bị giật mình làm bé cũng giật mình theo
công nhận giật mình vậy mệt thật nằm thở như cún. bé thì vào bồn tắm rửa lại gel của bài thái mình cũng bò vào theo cho bé rửa lại
ra cầm đt thì chết cha phải về gấp trước khi con sư tử nó về tới nhà trước. nói chung do hôm nay vội quá nên cảm nhận cũng khá ít vì cứ bị áp lực thời gian
hy vọng lần sau mình có dịp ghé thong thả hơn sẽ cảm nhận tốt hơn nữa
----------------
đánh giá
face : xinh-cao
v1: dư để chà thái
v2: hợp với dáng
v3: vỗ đen đét
v4: không test
skill : lick ti, bắn bi, lau cột
----------------
tic xin bác lục , tip mặt bằng , locker cafe

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Đi chơi mà gấp gáp vội vàng quá thì mất vui Nhím nhỉ? Thư thả tận hưởng ngày tháng nó mới thú vị.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Sin BiBi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/21
Chủ đề
1
17
2
0 ₿
Ca mấy h v bác

• Like

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Hihi cơ sở xin cảm ơn bác Nhím đã ghé và trải nghiệm dịch vụ, đầu tiên chúc mừng bác đã có 1 buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 89 nhé, lần sau nếu có dịp hi vọng bác ghé trải nghiệm cơ sở thêm nhiều lần nữa hihi

• Like