Gò Vấp - Chìm đắm E 58 hàng ngon - Hera | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Chìm đắm E 58 hàng ngon - Hera

Lượt xem: 496

Ê đê

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/24
Chủ đề
7
155
106
Tphcm
0 ₿
Sau những cuộc tình chọn vẹn thỳ hôm nay lại được ê mê cùng cô nàng ngoan xinh yêu .

Buổi trải nghiệm khá là tuyệt , bé 58 cao dàn như người mẫu , nước ra trắng bóc như quả trứng gà kkk , sau hiệp đầu tiên mây mưa cùng em trong bồn thỳ cơ thể đã rũ rươi như con cá ươn vs màn massa mệt trong bồn , bé rất chiều khách tắm táp kĩ làm tình trong bồn ổn áp , nói chuyện vs mình chưa hợp gu mấy nhưng cũng khá là thích , bé khá xinh xắn nên cũng rất ưng và cưng chiều , tắm táp xong mình ra ngoài ngồi chơi tâm sự nghịch ngợm chút rồi tiếp tục làm tình cùng bé như người yêu rất hưng phấn .

Bé ngon cao dàn nên mình chỉ mải làm tình kk , 69 cùng bé rất đã bé không vôi làm cho mình ra mà mân mê đi lưỡi làm tình mút trứng đá bi các kiểu rồi với thư giãn tiếp , bé nước nôi nhiều thơm tho gọn gàng trông rất hấp dẫn , tiêng kêu oai oái khắp không gian căn phòng mình bú liên hoàn cước bú liếm ko ngừng nghỉ như chưa bao giờ được bú kk , bé rên hơi to ae ạ , hay là mình bú bé sướng ta vẫn còn đang phân vân quá kk , sau những skin tuyệt vời của bé thỳ mình lại im ru lòng bất động trao hết tinh tuý vào miệng bé , xong xuôi bé massa khoẻ trườn thái đá nóng rồi ngồi chơi mây mưa cùng bé chút rồi ra về trong thoả mãn .
TTH: tic 600( đã giảm) , tip 1000

Csvc : sạch sẽ thơm tho , mà mình thích đèn sáng hơn tý nữa .

Ktv 58 : trẻ đẹp , hàng tươi sống thơm ngon

V1 to tròn
V2 vừa vặn
V3 to mẩy trắng nõn
V4 sạch sẽ thơm tho , ngon

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,279
737
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn tình cảm này của a zai dành cho cơ sở và kTV 58 ạ . Bé cao , trắng như bông bưởi , thơm như múi mít luôn kkk . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Phê đến nỗi chữ viết ko ngay hàng thẳng lối luôn là đủ hiểu :ami-(47): Mà bé lên hình sang thiệt