Gò Vấp Chinh phục bé cưng non tơ 39 tại Hera

Lượt xem: 1,186

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
80
2,529
2,100
31
0 ₿
“Người thành công luôn có lối đi riêng”, Súng thành công hok thì hok chắc nhưng thành nghiện các bé là có :ami-(47):Mỗi lần gặp 1 bé cưng là 1 câu chuyện, tất cả đều rất cuốn, chính cảm xúc nó cuốn con người ta vào từng cung bậc thăng trầm và rồi cao trào trước khi bộc tác thật mãnh liệt. Súng hok thích phải xếp hàng get line bốc số để gặp bé vì quan điểm cái gì của mình sẽ thuộc về mình. Thế nên dù hôm nay Hera có mời đặc sản signature 20, 89, 59, 42 thì Súng vẫn tin vào nhãn quang của mình để mục thị tận mắt cô bé 2k6 mà Súng yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên. Súng rất hâm mộ cách mà anh em và bác Tỉnh tiếp đón 100 lần như 1, vẫn một phong cách nồng ấm và cầu thị.

Súng đến cơ sở thì trời cũng nhá nhem tối sau cơn mưa rào nặng hạt, mỗi lần đi qua cơn mưa cảm giác cứ như đang đi tìm nhặt lại từng mảnh ký ức vụn vỡ. Súng lau khô người, nhấp một ngụm trà cho ấm lòng rồi bước lên phòng. Chưa kịp cởi hết chiếc quần lót thì bé đã gõ cửa bước vào trong bộ đồ tiếp viên hàng không để lộ vòng eo trắng nõn. Mái tóc dài bóng mượt rũ trên đôi vai nhỏ bé. Gương mặt nhỏ trái xoan cùng nụ cười duyên và chiếc rang khểnh lộ ra nét lanh lợi, lém lỉnh. Như có linh cảm, cậu bé của Súng phản ứng cực mạnh như gặp lại người yêu, hắn chỉa ngay hướng 10 giờ. Cứ ngỡ người em gái 18 đôi mươi sẽ thẹn thùng trước linh vật hung vĩ nhưng không hề, em chạy đến ôm chầm lấy mình đặt lên nụ hôn nồng cháy. Môi gì mà ngọt lịm thế, mùi da thịt thiếu nữ hòa quyện sao mà ngây ngất đến thế. Súng tan chảy vào em trong phút chốc:2onion35:

Em đẩy Súng ngồi lên ghế sofa và ôm ghì mặt vào bầu ngực căng tràn, Súng chỉ có thể hít thật sâu để cảm nhận. Bàn tay luồn vào trong và xoa bóp nhẹ nhàng, sao mà đê mê đến lạ. Em cũng khẽ ve vuốt cậu bé hư hỏng lúc này đang ngóc đầu lên hóng câu chuyện 18+

THẺ BÀI BÉ CƯNG 39

• Cấp độ: 10 sao (tương xứng với độ non tơ, xinh xắn duyên dáng)
  • Thuộc tính: Lolita học sinh (nhìn là muốn làm tình)
  • Vũ khí bí mật: skill như người yêu (lúc đằm thắm dịu dàng, lúc ngây ngô hoang dại)
  • Kỹ năng: chưa phải mức thượng thừa nhưng lực sát thương cao do tố chất ddcn bẩm sinh. Có thể unlock thêm nhiều skill mới nếu được các bác nhẹ nhàng, nâng niu, chỉ bảo.
Khi Súng bước ra khỏi phòng xông hơi thì em đã thoát y từ lúc nào với mảnh khăn quấn ngang bờ ngực trông thật hấp dẫn, khi chiếc khăn rớt xuống cũng là lúc Súng có thể ngắm trọn thân thể ngọc ngà của em. Cơ thể thiếu nữ 18 như có hấp lực cực mạnh, Súng không chần chừ lao vào đặt ngay lên bầu ngực nõn nà 1 nụ hôn nồng cháy. Ngực em không quá to, chỉ vừa tay nhưng rất mềm mại, cảm giác như đang được khám phá cơ thể của cô gái nữ sinh cấp 3 vậy. Chiếc quần lót vải họa tiết da beo em mặc càng làm em trông đáng yêu hơn. Súng hôn từ ngực xuống chiếc bụng phẳng lì rồi dừng lại ngắm nhìn cô bé đang co cụm lại vì e thẹn, liếm nhẹ lên cô bé rồi cả 2 cơ thể trần trụi cùng bước vào bồn tắm.

Cộ người yêu bé nhỏ trong bồn ban đầu còn khá ngượng ngùng trước cây hàng khủng, nhưng dần dà câu chuyện đã trở nên cởi mở em bất giác hôn Súng liên tục, Súng cũng hok thể chống đỡ mà chỉ còn biết đón lấy, lưỡi hai đứa quấn lấy nhau còn 2 tay xoa bóp trên hai bầu ngực săn mịn, làm cho Súng trở về thuở mới biết yêu với bạn gái. Hai đứa cùng đi du lịch biển rồi làm tình với nhau trong bồn tắm.

Do thời tiết hôm nay trở lạnh nên Súng hok muốn em bị cảm, cả hai đứa cùng bước ra khỏi bồn lau khô người rồi lên giường tâm sự. Nghe câu chuyện vượt khó của em Súng càng cảm thấy ngưỡng mộ và yêu quý em hơn….Và rồi bất giác em nói khẽ “Em thích bé kiu của anh Súng lắm…” Em giờ đây hoàn toàn lột xác, hoang dã và đầy bản năng yêu đương, em liếm tất cả vùng cổ rồi ngấu nghiến hai núm ti của Súng , trong khi hai bầu ngực và cô bé vẫn áp sát trên người Súng, em vừa nút ti vừa kích thích cây hàng của Súng lúc nãy đã khá nứng.

Em nâng chân Súng lên cao theo tư thế Yoga rồi liếm trọn bắp đùi, rê lưỡi dần xuống hạ bộ rồi ngoạm lấy hai hòn bi nút ngon lành. Dưới sức nóng của chiếc miệng ẩm ướt, hai hòn bi Súng săn lên hết cỡ. Em banh hai chân Súng ra thật rộng và trong khoảnh khắc ngoạm lấy cây láp vừa liếm dọc thân vừa phà vào hơi thở của người thiếu nữ “Anh Súng thơm quá, em muốn 69” Súng chỉ còn biết gật đầu ngoan ngoãn, em làm bản năng hơn là kỹ năng. ĐÂY LÀ ĐIỂM THÚ VỊ MÀ SÚNG NGHĨ CÀNG KHÁM PHÁ CÀNG THÍCH.

Súng nhìn ngắm đôi cánh bướm mỏng hồng hào, lửa dục làm cho Súng không ngần ngại ôm trọn lấy và nút lấy nút để, càng nút em càng giật người lên vì sướng. Bất giá em chịu không nổi phải cạ vòng 4 lên cậu bé của Súng, Súng như say máu quyết bắt lại cho được chú bướm xinh kia và liếm sâu vào bên trong, nóng hổi vừa thổi vừa xơi là đây chứ đâu. “Anh Súng làm em sướng quá…” rồi Súng biết chuyện gì đến cũng sẽ đến, Súng phóng tất cả tinh túy ngọt ngào nhất vào trong chiếc miệng xinh xắn ấy, em vẫn mút nhẹ nhàng rất lâu trước khi buông tha.

Tick CIA đã có Dory tài trợ, nhờ game nối từ mà Súng đã tìm thấy chân ái của mình tại Hera. Còn các bác thì sao? Kể Súng nghe với:cuteonion7:

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
80
2,529
2,100
31
0 ₿
Bác lại thế, lúc bác book bé 20 và kể chiến tích thì ngoài kia 500 anh em đang khóc thương vì hok có slot. Cuộc đời, có được có mất :cuteonion7:

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
5/12/23
Chủ đề
33
660
797
Sài Gòn
1 ₿
Súng hổng hiểu, này m book sớm, cơ sở ok hết rồi, cái đang “gạo gực” đc báo e nó off, mà a cay nhất là vừa đọc bài Súng xong đúng 30s sau là báo á. Tụt moood dã mannnnnn

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: thiên lôi99 and Súng máy

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
80
2,529
2,100
31
0 ₿
Thôi Súng hiểu rồi, đúng là cay hơn ăn ớt. Mà hôm nay bé bị đau bao tử đột xuất khám bệnh oy. Bác thông cảm và yêu thương hôm khác nè :2onion35:

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Massage Nữ Hoàng

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
12
80
73
0 ₿
E ĐQT cảm ơn bác súng đã tin tưởng check cho các anh em . chúc bác thật nhiều sức khỏe ạ ... hẹn gặp bác vào vài ngày tới

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy