Chinh phục thành công em 79 tại Windy

Lượt xem: 1,666

Mr Q

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/7/20
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Khi được nhiều ae review mình có thiện cảm rất tốt về Windy nên muốn dạo qua thử xem thực tế như thế nào. Đây là trải nghiệm của mình.

Cơ Sở nằm ngoài mặt đường lớn TKTQ nên rất dể tìm, bảng hiệu chữ to để đọc. Có lần mình đi mấy chỗ ng ta để bảng bé tí làm rẽ nhầm vào nhà bên cạnh, say quá mà.

Khi vào trong cửa đầu tiên là bãi để xe máy, chắc để được tầm 25 chiếc. Vừa tới thì locker hay anh bảo vệ ra đón sắp xe cho mình. Tiếp đến quầy tiếp tân, anh trai chưa kịp nói gì mình xoè code và lấy 1 VIP Thái. Thấy mình rõ ràng, vui vẻ, kỹ lưỡng nên tiếp tân cũng k hỏi gì thêm rồi thuận theo ý mình.

Thanh toán xong mình cùng locker đi lên tầng x. Locker hỏi mình thích xông khô hay ướt, sở thích các kiểu để tìm cách bố trí lực lượng. Dù mình nói kiếm em gọn gọn, bé bé nhưng chắc locker nghe nhầm vì giờ đó khá trễ rồi tầm 2h sáng.

Mình đang ngồi xông hơi thì nghe tiếng mở cửa, nhìn qua kính thấy em bài binh bố trận bên ngoài là kích thích rồi. Xông được tầm 15p thì mình bước ra. Trước mắt mình là 79. 79 thân hình lực lượng, quê MT, em có hình xăm ở đùi phải to bằng cở bàn tay người lớn xoè ra.

Em chào hỏi và bảo mình ngồi ghế nghỉ ngơi để em đi xả bồn nước tắm. Trong lúc chờ nước nóng thì 2 ae tâm sự và cùng khám phá nhẹ. Em khá thoải mái dù lúc đó là 2h sáng, làm tâm trạng mình cũng dể chịu hơn. Mình cùng em đi tắm, phần tắm này k có gì đặc sắc nên mình bỏ qua. Tới giờ mình đã vào phòng được 35 phút.

Em bảo mình nằm up xuống giường, em dùng tất cả kỹ năng mình được huấn luyện, thêm phần em có sức nên em lướt tay tới đâu, cảm giác khoai khoái cứ thế dồn dập liên tục. Màn chườm đá hết sức công phu. Người đang nóng bổng dưng có cảm giác là lạ. Có gì đó trườn trên người mình, từ bàn chân cho tới cổ, mọi nơi trên người mình đều được em xem xét kỹ lưỡng và đánh dấu.

Em bảo mình xoay người lại, lúc này đã phút thứ 55. Mình tự tin sẽ làm điều bất ngờ nhưng không, em hj, bj, đủ tất cả các tư thế có trong chuyện cổ tích người lớn. Sau 6 phút, quá giới hạn, quá sung sướng mình đã out trong im lặng.

Em nhỏ nhẹ chăm sóc cho thằng nhỏ và bảo mình nằm im đi, nghỉ ngơi 1 chút xíu, âm thanh du dương từ cái loa làm mình bất chợt ngủ quên hơn 5 phút. Đã là phút 70. Mình dậy, em lại tắm cho mình thêm lần nữa và cả 2 cùng nói chuyện thêm 10p trước khi mình ra về.

Đánh giá sơ bộ thì mình rất hài lòng màn trình diễn của em, về V1, 2, 3, 4 với mình k quan trọng lắm, vì đi mát xa nên mình chú trọng kỹ thuật và sự thoải mái hơn là vẻ bề ngoài.

CSVC: Sạch, đẹp, gọn gàng.

Đây là trải nghiệm thực tế của mình ngày 16/07/2020 tới giờ mới có thời gian viết lại :)
Chúc AE luôn vui !!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Da...Đại diện cơ sở...xin chân thành cảm ơn bác đã nghé qua cơ sở để trải nghiệm những giây phút thăng hoa...rất mong được đón tiếp bác trong lần sắp tới gần nhất để cho em ún được phục vụ bác nhiệt tình chu đáo và tốt hơn lần trước..dạ xin chân thành cảm ơn bác nhiều về phần đóng góp ý kiến trên ạ...