Cho a e 1 vài địa chỉ massage ở Thanh Hóa để chuột bạch

Lượt xem: 118,488

thanhhoaquetoi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/10/15
Chủ đề
3
10
2
36
0 ₿
Vì thanh hóa các thành viên bên cộng đồng massage mình chưa có nhiều nên tạm thời lấy 1 số nguồn khác a e đã chơi qua đưa về đây để a e check và ai có đi ngang qua Thanh Hóa thì có thể ghé thử tại đây

Thông tin 1 số địa chỉ cơ sở Massage Thanh Hóa để a e có thể test qua

1) Nick echnhua thiendia : Massage 25A ở đường Tịch Điền gần SVD Tỉnh giá vé hình như là 80K, XYZ thì bo 300K
Không thì khách sạn Lam Sơn trên đường Trần Phú, nơi này gái hơi già và ăn được hay không còn tuỳ do duyên ( một số em XYZ được

2) Nick Cô gái mở đường cung cấp thông tin : Nhớ cách đây 2 năm trong 1 chuyến công tác, mình và a e đồng nghiệp có nghỉ ngơi ở khách sạn Hoa Mai ( ở 20 Phan Chu Trinh TP Thanh Hóa thì phải, ko nhớ lắm ), nhớ ko nhầm thì từ tầng cao khách sạn phóng vút tầm nhìn là quảng trường Lam Sơn, Vip nhất là hệ thống phòng Deluxe nhìn thẳng ra bãi biển Sầm Sơn. Trong này khá nhiều dịch vụ đầy đủ của 1 khách sạn 3 sao : bể bơi, phòng tập thể dục, phòng massage, sauna, karaoke, bãi đậu xe… Với Massage lúc đó mình đi đánh lẻ, ko dám đi với đồng nghiệp ( giữ gìn hình ảnh he he ), đặc điểm gái Massage trong đó thì đủ các thành phần : Bắc, Trung, Nam tụ hội, phần nhiều các em gái miền Trung : nghe giọng thì Huế có, Hà Tĩnh có, Quảng Bình có, các kiểu con đà điểu. Lưu ý vì đây là 1 khách sạn hạng sang ( 3 sao với các tỉnh thành trong này là sang lắm rồi ) lên giá có vẻ chát như massage Vip ở Hà Nội nhưng được cái thoải mái và dịch vụ tốt. Vé lúc mình đi 400k, 60' loại thường, bo tùy 200k trở lên . Ngoài ra có 1 loạt các khách sạn cách đó ko xa mình nghĩ cũng ko thiếu cái dịch vụ Massage như khách sạn Long Nam, Phú Hưng, Phù Đổng ,... các khách sạn này mình chưa đi vì thực ra có công tác Thanh Hóa 2 lần đều vào Sao Mai ( cạnh tranh nhau mà thiếu sao được, hơn nữa còn là thành phố du lịch thiếu sao được khoản "XYZ". ) Còn các khu Massage khác mình ko biết, nhưng nếu bạn chịu khó tìm hiểu thì có thể là " Bầu trời sung sướng lắm đấy"

3) Khách sạn Hoa Hồng
Địa chỉ : 102 TRIỆU QUỐC ĐẠT - P.ĐIỆN BIÊN - TP.THANH HÓA

4) Khách sạn Lê lợi
Địa chỉ : số 2 đường Lê lợi – Thị xã Sầm Sơn

....

Một số địa chỉ massage Thanh Hóa khác mình chưa tìm ra nhờ các bác bổ sung thêm. Còn ai đã từng đi hoặc muốn làm chuột bạch tại các quán massage ở Thanh Hóa thì rp ở đây giúp a e nha

cat ho ba

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/17
Chủ đề
0
5
0
45
0 ₿
Các bạn qua 15 phan chu trinh có phòng vip gọi bạn Chi, Hồng cao dáo nhiệt tình chu đáo, chất lượng phòng óc hiên đại, giá cả hợp lý