Q.1 Chờ đợi bé 7 chỉ mỗi đều này...

Lượt xem: 922

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
109
83
44
0 ₿
Chào các anh em đồng râm.

Chả là vừa hóng được vài bé hợp hợp gu từ mấy bài anh em rp tui cũng chọn một bãi đáp là q1 gặp được mấy bé tình cảm là cả một niềm vui của tui. Thế việc đầu tiên là tui chọn ngay dubai q1 vì theo vài lần ghé mỗi bé lại mang đến một cảm giác khác nhau, và cũng cùng với cảm giác khác khác ấy mấy bé lại luôn là một tia sét gây thương nhớ . Thế là lần này tui rảnh rỗi đi luôn vé vô cực cho đã cái nư.

Vé này được lên cái phòng lại không hợp với gu tui lắm , tui thích cảm giác nhẹ nhàng tình cảm tý nên tính bảo pv đổi phòng nhưng nghĩ lại lâu lâu đổi cảm giác tý xem . Bé tui chọn số 07 nhìn ipad thấy vẻ lạnh lùng của bé làm tui cảm thấy thích thích .

csvc : 9/10 , chuẩn phòng massage, -1 đ do trang trí đậm kiểu BDSM quá là bạo lực hihi., 2 buồng xông khô, ướt. Hơi xông lên mạnh, ngồi trong đó có xíu mồ hôi ra quá trời
Bé 07
face: xinh nhìn cuốn lắm.
v1: 9/10, vừa tay, hệ cam, bú mút và bóp sướng
v2: 8/10, eo ót có
v3: 8/10, Bóp vỗ đét đét
v4: 8/10, cạ nuru phê
Thái độ: 10/10, nhẹ nhàng, lễ phép, đúng chuẩn gu luôn nè.
Lúc vào bé mặc bộ đồ cực gợi tình nhìn mà cuốn quá trời.

P1: xông hơi xong tính qua xông khô mà bé chờ sẵn nên tui ra ngồi nói chuyện với em nó cho ráo nước. Xong rồi vào cũng như quy trình, 2 đứa vô tắm. Tắm gội xong thì bắt đầu đi lưỡi, em này nút phê, nút vú sướng . Tui cũng tranh thủ bú vú mò chim em nó. Out shot 1 đầy ắp trung tình. em nhiệt tình mà tui out hơi bị sớm làm thấy hơi hơi quê nha.

P2:Lên giường massage khoẻ, đi đá nóng. Em này massage khoẻ tốt, có lực, có bài bản. Làm massage khoẻ chắc cũng tầm 30p. Lúc làm cũng tâm sự các kiểu khá là thoải mái. Sau đó là làm tới shot 2. Đầu tiên là thoa dầu, trườn nuru, lấy cặp vú chà trước khắp người, em dùng con bướm cạ cạ lúc này phê à. Tiếp theo thì em kêu tui lật ngửa lại, cũng đi lại cái bài chà ngực, nuru và tuyệt chiêu bj hấp tinh đại pháp cực sướng để ra shot 2. Trong lúc em bj tui tranh thủ sờ bóp phải nói cứ làm nhè nhẹ như em cảm giác nó phê lắm hay sao mà càng mút càng sướng tui cực cuốn cái cảm giác lúc em mút nhả mút nhả từ từ đến lúc out. Out xong em lau sạch rồi nằm ôm ấp sờ soạn tầm 15ph thì thằng nhóc như muốn ngủ luôn rồi vậy mà em khiều khiều tý nó từ từ trồi dậy lúc này phải gọi cái hơi gái nó làm cho sự kích thích lên tột cùng khi em để tui nằm và bắt đầu em hôn thằng nhóc từ từ khám phá vuốt ve nó đến lúc nó lên lần 3 lần này khá lâu lên nhưng bằng một cách nào đó nó đã trỗi dậy , em phải gọi là hợp với kiểu nhẹ nhàng với tui lắm nên mới làm lên nổi nó vậy, phát 3 được em hì hục đến thấy tội luôn, nhưng em vẫn làm cho tui được sướng cuối cùng tui out phát cuối người rã rời.

Một buổi thư giản đổi cảm giác phòng bạo lực tý, nhưng dịch vụ quá ư là tình cảm, thêm kỹ thuật bé 7 cực tốt tui out được 3 phát quá hài lòng.

Tổng thiệt hại tick tip 4tr . phục vụ cf.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai luxury chân thành cảm ơn a Zai đã ghé thăm bé ạ... luôn hân hạnh được phục vụ a Zai ạ... chúc A ngày mới vui vẻ ..thật nhiều may mắn :cuteonion41: