Hỏi đáp Cho e hỏi ngu cái nhé

Lượt xem: 2,217

Thích cái đẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/22
Chủ đề
2
15
8
0 ₿
Hôm kia e có đi bên kim thy bé 14,mình đi vé 1000k 2 lần sục,đủ combo hết nhưng đến phần 69 nhìn vòng 4 của bé kích thích quá nói chung là đẹp thơm,khít,ko có j để chê cả,mà e hỏi có ae nào dám húp nước ,vét máng mấy bé ko ai kinh nghiệm cho e xin cánh táy phát để lần sau e hành xử ạ,lúc 69 e nhìn e muốn vét thật mà ko dám vét tính e nhát chết sợ l máy bị j cái thì hối ko kịp,mong sẽ chỉ giáo ạ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Theo mình thì dịch vụ 69 đã có trong vé rồi bác, bác nếu sợ có thể bỏ qua, ko ai lo cho mình hơn bản thân mình đâu nha bác, chúc bác vui vẻ

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
;)) sợ húp dính bệnh nhưng em nó BJ cho thì ông lại không sợ bệnh B04, thật là kỳ quái

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
em nó bj cho còn ghê hơn đấy chứ. có 69 thì cứ vét thôi

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
cẩn thận với độc của ngũ độc phái. húp vào nhẹ thì lưỡi mất vị giác, toàn thân tê liệt trong 72 canh giờ. Nặng thì thổ huyết liên tục, mắt lờ đờ, toàn thân đau buốt như có ngàn cái kim châm, đau đớn vô cùng sống k bằng chết

mithang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/2/22
Chủ đề
0
9
1
0 ₿
Mới đi massage về mà thấy trong người lo lắng quá. Không biết cơ sở có cho các bé đi khám định kỳ không? Sợ có chuyện gì thì thôi rồi luôn "vui phút chóc, buồn thiên thu"

Thích cái đẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/22
Chủ đề
2
15
8
0 ₿

Bj nó ở ngay chim lở bị j thì mặc quần nó che hết,chứ ở miêng che kiểu gì bác,,,kkkk

Thích cái đẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/22
Chủ đề
2
15
8
0 ₿
Nghe bác nói ghê quá huhu
Cái này tùy nhân phẩm,tổ tiên gánh vì sinh lý của con cháu nên phải đi chứ ko muốn như này,bác phải ăn chay niệm phật nhìu vô sẽ đc phù hộ kkkk

Thích cái đẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/22
Chủ đề
2
15
8
0 ₿
Nghe bác nói ghê quá hik

E cũng nghĩ như bác,nếu ko an toàn thì ko có 69 cho khách trải nghiệm, nhưng vẫn sợ xui xui gặp bé j mà nó k biết rồi lây cho mình cũng khổ

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
đùa xí thôi, tốt nhất là đừng húp nhé , chỉ làm điều đó với vợ hoặc bạn gái. ngắn gọn v thôi

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
? Vãi bác, thế bác sợ mất thẩm mỹ chứ sợ bệnh đâu, mà nói luôn cho bác biết là dính các loại STD thì vị trí bệnh k chỉ ở chỗ tiếp xúc mà còn ở các vị trí khác random trên cơ thể tùy cơ địa mỗi người nhé!.
An toàn nhất thì gợi ý cho bác là bỏ tiền nhiều lên đổi kèo qua chơi từ MS lên PG nhé !

mithang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/2/22
Chủ đề
0
9
1
0 ₿
Đùa PJ an toàn chắc

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Kèo PG tầm cast 6m/shot thì tỷ lệ bệnh tật thấp hơn nhiều vì toàn người giàu chơi, mà người giàu thì sợ chết còn hơn người nghèo như ae mình bác à, nên là bọn nó kỹ lắm.
Còn muốn "An toàn tuyệt đối" chỉ có nghỉ chơi kiếm vợ đưa đi xét nghiệm rồi chung thủy thôi B11