Cho em hỏi thông tin về số 11 :)

Lượt xem: 4,647

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bbcc2510

Bé Chưa Biết Gì
5/2/15
7
2
33
TPHCM
Chào ae đồng dâm, hiện tại mình muốn đổi gió qua bên DK (trước giờ chưa đi bên DK lần nào). Thấy nhiều bài rp về số 11 hay quá, nên e cũng muốn test thử, mọi người cho e hỏi là số 11 giờ còn làm ko, và giờ nào thì gặp đc em nó, gu của mình là thích đc bú bình và đấm bóp tốt xíu là đc. Mọi người có thể cho e thông tin về sv các kiểu ở đây nhé, thank :)

• Like
Reactions: Namcute
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung
  • C carrot93:
    Mọi người cho mình xin đc masage yoni ở SG với
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    qua đây mình làm cho vô yoni làm gi
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    nữ là mình free luun :))))
  • P Chat Bot:
    Phan Huy Dung has left the room.
  • K Kingking1004:
    Mọi người cho hỏi nha trang massgae ở đâu ạ
  • K Kingking1004:
    hello mn, cho e hỏi nha trang massage ở đâu ạ. Em ma ts ạ. Mật khẩu giá cả ntn ạ
  • robotbua robotbua:
    Giờ đi massage có mật khẩu nữa ta ? Kkk giống điệp viên quá
  • K Kingking1004:
    Em ko biết nên nói đại
  • K Kingking1004:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
  • robotbua robotbua:
    Kingking1004 nói:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
    mấy bài ấy chắc lâu r, nên xác nhận lại thông tin trc khi đi để khỏi ngỡ ngàng bác :)))
  • robotbua robotbua:
    Đi ngang Linh Cherry hoài vẫn cửa đóng then cài, thế là PN mất 1 chỗ chơi ngon r :(
  • hitaro hitaro:
    Đầu tuần vui vẻ nhe bà con :D có ai thích quay vòng quay may mắn k nào
  • robotbua robotbua:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
    haha theo thông tin tui đc biết thì tỉ lệ trúng l2 99% lận, bác không cần phải lo đâu :p thông tin leak từ bộ chỉ huy cơ :D
  • robotbua robotbua:
    Wao B30B30

wind123456

Bé Chưa Biết Gì
    14/6/16
    7
    1
    Số 11 thì khỏi chê nhé , Có Chiêu BJ ngược Doggy đó. Tốt nhất tới 1 hoac 2h giờ đó vắng nên dễ gặp đc em ấy.đấm Bóp Khỏe cũng đc lắm bài bản không chê vào đâu đc , không an gian giờ nữa.

• Like
    Reactions: bbcc2510

BB Red

Luyện Khí Massage
    22/9/16
    200
    76
    Em này mình ko thích vì ko hợp nhãn. Người vừa nhưng kiểu xôi thịt, làm nhanh và tỏ ra ko thật với các skill nên cù có BJ ngược mình cũng ko thích vì ko đủ tiêu chí của mình. ĐK mình lại thấy được nhất là 19. Da ngăm đen nhựng em khá tình cảm, làm chậm rãi, quan trọng là cao to bầu bĩnh mình khoái.

• Like

Martin

Cao Thủ Massage
    29/7/16
    1,111
    1,149
    Chào ae đồng dâm, hiện tại mình muốn đổi gió qua bên DK (trước giờ chưa đi bên DK lần nào). Thấy nhiều bài rp về số 11 hay quá, nên e cũng muốn test thử, mọi người cho e hỏi là số 11 giờ còn làm ko, và giờ nào thì gặp đc em nó, gu của mình là thích đc bú bình và đấm bóp tốt xíu là đc. Mọi người có thể cho e thông tin về sv các kiểu ở đây nhé, thank :)
    11 hiện h có việc nên off, chqwsc khoảng 2-3 tuần nữa em ấy sẽ hội ngộ với các pác.
    Pác thớt có thể thử 25, 27 cũng khá tốt.

• Like

bbcc2510

Bé Chưa Biết Gì
    5/2/15
    7
    2
    33
    TPHCM
    Cảm ơn mọi người nhé, mình thích thư giãn thoải mái tí chứ đừng công nghiệp, được bú bình thì càng tốt, gu mình là người to tròn xíu chứ ko thích mình dây :)

Martin

Cao Thủ Massage
    29/7/16
    1,111
    1,149
    Cảm ơn mọi người nhé, mình thích thư giãn thoải mái tí chứ đừng công nghiệp, được bú bình thì càng tốt, gu mình là người to tròn xíu chứ ko thích mình dây :)
    E ấy đi làm lại rồi đấy. Pác vào thăm e thử xem thế nào

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền