Cho mình hỏi vấn đề này tý

Lượt xem: 2,375

long17

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/9/14
Chủ đề
2
5
0
0 ₿
Khi đi massa những chổ dơ dơ, mặc quần và khăn có mùi hôi có bị lây bệnh không mấy bác ? Em đang lo quá

long17

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/9/14
Chủ đề
2
5
0
0 ₿
Bác cứ trêu em thế hix

Có sao không mấy bác ? Không ai trl em hết

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
Khả năng bị mấy bệnh do vi khuẩn vi rút thương thấp, vì chúng ko sống lâu được ngoài không khí, chỉ khi nào xui lấy trúng cái quân của thằng bệnh mà ko giặt đưa mình mặc liền thì sẽ dính nên khả năng bị thấp, tuy nhiên rận mu thì có thể nếu ko giặt quần, khăn sạch sẽ. Bác có thể tìm hiểu thêm về rận mu. Do đó nên đến mấy chỗ sạch sẽ mà đi chịu khó tốn thêm tiền cho nó lành.Chỗ nào mà quần áo hôi, khăn hôi, ga giuong, gối ko giặt thì nên cạch đi, vì sẽ bị mấy cái lặt vặt như nấm lang beng thôi cũng khổ sở rồi chứ nói gì tới rận mu, giang mai, mào gà thì toi.
----------------------------------
"vui chơi vui vẻ nhưng xin đừng để ghẻ chóc tùm lum"

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Khả năng có thể bị lây ebola đấy , nên thận trọng khi tiếp xúc !

invalid

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/4/14
Chủ đề
0
14
2
0 ₿
Đi mấy chỗ đó tốt nhất không mặc quần của nó, quấn khăn đi lên phòng massage rồi cởi ra nude 100% nằm lên giường luôn, đỡ lo lây

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
cái giường cũng là chỗ lây đấy bác àh, nói chung tới số thì bị thoai, có né cũng ko né đc

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
ớn nhất cái giường, mấy bữa vào Tân Đông Kinh nằm mà thấy ngứa ngứa hic, quần khăn thì thấy có giặt chứ ga giường với gối ko biết có bao giờ lấy giặt ko

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Vô TDK hay mấy chổ bình dân, lúc lên phòng, xin thêm cái khăn nữa, nói là lau mình... xong trãi ra nằm cho phẻ !