Q.10 Cho những ai thích lưỡi - 59

Lượt xem: 1,477

congtienhung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/11/23
Chủ đề
1
6
3
HCM
0 ₿
Vừa thuê nhà ngay Lý thường kiệt hơn tháng nay thấy anh em nói các nơi nhiều quá mà Hawaii thấy ảnh sao toàn ngon ngon mà chưa có dịp đi nên nay cũng đóng góp ae diễn đàn 1 tí, vừa bước vào thấy rất sang trọng sáng sủa khác 1 số nơi thì khi vào nó sẽ tối hơn. Riêng ở đây là sáng 1 vùng trời, giá vé thấy cũng cao hơn mặt bằng chung nên chắc chất lương.
Vào phòng thấy đúng là rộng rãi thật khá đơn giản, như 1 cái khách sạn chuyển qua, bồn tắm vừa , xông hơi vừa có giường như giường ks mọi thứ sẽ giống đi ks hơn là đi massa. Xông hơi tí thì chán ra bấm dt chờ em vào , bước vào em khá xinh lại ngồi kế nói chuyện rồi em bảo tắm. Mình mua vé 1 lần thôi em cũng có nói anh muốn 2 cái không thì em làm lúc tắm cho anh 1 cái. Mà thường mình ra cai nó chán ngang nên nói em không cần 1 là đủ rồi, lúc tắm để yên cho em tắm ngắm em chơi vui lâu lâu thuận tay bóp núm em. Khô ráo lên giường phần khỏe tốt mình cũng không quá mệt mỏi nên nó không thấm lắm chỉ sợ hết thời gian nên kéo em xuống hôn má, hôn cổ mút ti em rồi màn cháo lưỡi. Em nói để em chăm sóc lại anh chứ anh chăm em không anh về nói em không chăm chết em, đến đây màn đi lưỡi em khủng khiếp thật sự nó ướt át mà nó sướng nhất lúc em đi trên lưng đi đến đâu da gà lên đến đấy, đến nuru thì thấy không bằng lúc em đi lưỡi có lúc em trườn vú thì vú em đẹp trườn ngắm rất thích. Đến lúc bú thằng em thì em ngồi nghiêng qua, lấy tay chạm nhẹ em hiểu ý vô thế 69. Mình không thích có lông lắm thích em nào mà không lông bím hồng là mê nhất, mà vô thế ko bú em thì kỳ nên bú luôn mới thấy ko bú là hối hận mất rồi, bím em sao ngon kích thích 1 cách kỳ lạ làm tăng độ kích thằng em không chịu nổi , cố gắng gồng hết cỡ nhưng thua chân duỗi thẳng phun từng cơn.
Kết bé này rất đáng giá tiền tuy giống đi KS nhưng tuyệt vời, một nơi đáng đi 9 điểm

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan and Toyota Takuda

Hieuthao1993

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/8/19
Chủ đề
3
51
19
30
0 ₿
tại hạ cũng khá thích hawaii kiểu mấy em hotgirl không nên giá cũng khá cao so vs mặt bằng chung nhưng đúng là đáng giá

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
co lúc nghe mấy ae nói đi pool đây vui có điều tiền nhiều mới vui dữ kkk