Cần Thơ Chơi đùa cùng loli dubai

Lượt xem: 1,170

Ti Card Lock

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
10
22
15
0 ₿
Tiếp tục series cuối tuần với tui thôi nào các bác hnay tui lại ghé dubai lựa được bé 56 thấy được review cũng khá ổn nên tui chọn bé. Chọn bé thanh toán xong bạn blocker dẫn lên phòng là hướng dẫn mọi thứ trong phòng mặt dù tui đã biết hết rồi nhưng bạn blocker vẫn nhiệt tình hướng dẫn. Nằm đợi bé vào để xem bé như thế nào, bé bước vào với 1 thân hình nhỏ nhắn đáng yêu, bé hỏi tui xông hơi ch để bé cb tắm cùng, nhìn bé tui bỏ luôn việc xông hơi các bác ạ. Vô tắm bé làm rất bài bản ổn áp kích thích các kiểu con đà điểu trong bồn tắm rồi mình ra ngoài bé lau mình cho tui rồi bé kêu nằm xuống bé massge cho tui khoẻ khoắn, bé làm vừa sức, phê chữ ê kéo dài kkk. Qua đến massage mệt thì cũng mệt thiệt đó mệt tới nổi phải nâng vé để đc mệt thêm xíu nữa kkk. Bé BJ phải nói là đỉnh cao các bác ạ. Xong hết thì vẫn còn thời gian tui vẫn y cũ là tâm sự với bé đến hết giờ, nói chuyện trên trời dưới đất 1 hồi thì cũng đến lúc phải về ra về bạn blocker nhiệt tình dẫn xe hỏi hang các thứ nhìn rất có cảm tình. Lễ tân thì từ vui vẻ, blocker nhiệt tình. Hẹn lần sau gặp lại nhé Dubai.

Cơ sở vật chất: 9,7₫

Đánh giá về bé 56

Face: dễ thương

V1: cam

V2: rất là thon nha

V3: đủ dùng

V4: sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng

Tổn thất

Onsen 1 nâng onsen 2: 1200k

TIP: 1200k

Blocker: 200k ( vẫn luôn nhiệt tình như lúc ban đầu )

Tổng thiệt hại mang lại: 2tr6

• Like
Điểm cảm xúc: Kuzon

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
45
618
338
Cần Thơ
0 ₿
Chúc mừng bác e này thì nhiệt tình rồi thánh khoá môi

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
462
424
0 ₿
Cảm ơn huynh @Ti Card Lock đã đến cơ sở trải nghiệm và có bài rp về bé ạ !
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những dịp trải nghiệm kế tiếp của huynh.
Chúc huynh sức khỏe và thành công ạ !