(Chơi Lô Tô) kết quả bất ngờ với bé No.16

Lượt xem: 1,307

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Darius

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/6/20
Chủ đề
6
176
103
0 ₿
Không biết đầu tuần của mấy bác sao chứ em có 1 ngày đầu tuần mệt mỏi với cả đống hồ sơ với dự án sếp giao .chiều tan ca về mà mệt mỏi cả người ,tính rũ mấy ku bạn đi nhậu mà đứa nào cũng bận .e chán tập 2 ,tính về nhà cày phim thì nhớ Minh Long đang có chương trình thôi thì ghé thăm mấy bé ngồi tâm sự chuyện đời vậy .
Cũng như mọi lần được anh em trong cơ sở đón tiếp nhiệt tình .vào quầy làm thủ tục để check giảm giá .tính gặp bé 08 thì cũng bận khách .06 thì cũng thế chán .mấy bác đầu tuần mà máu quá .thôi thì random luôn cho nhanh :))
Phần CSVC : 6/10 cũng như mọi lần chưa có thay đổi nhiều .mong cơ sở cải thiện để ae có chổ chơi
Xong thủ tục ở quầy e vô phòng thư giản tầm 5 phút là lên phòng luôn .hnay máu chơi luôn vé osen cho biết tập bơi với người ta mọi lần toàn đi thái dúi .vào xông hơi tầm 5 phút thì bé vào nhẹ nhàng chào hỏi .ngồi phong xông toàn khói không chưa thấy mặt mũi gì chỉ ấn tượng giọng bé cũng dễ thương .xông ra nhìn bé thật sự hợp gu dáng người nhỏ nhỏ giọng dễ thương .bé ân cần lau mồ hôi cho em rồi cả 2 cùng vào hồ tập bơi .bé vào nghịch ngợm kích thích hết chổ này đến chổ khác mà làm chuẩn bị đầu hàng ,mỗi lần như thế bé đều cười nghịch ngợm .rồi nói nhỏ với em .k cho em đầu hàng sớm vây đâu .kiểu này em nghĩ hnay chắc chết với bé.
Xong phần bơi lội .ca 2 cùng ra lau người cho nhau ,phần massage khoe của bé mình thật sự ấn tượng .bài khoe của bé đi rất tốt có kết hợp cả bấm huyệt (riêng em cho khoảng này 10d vì rất thích hợp với e khi đang mệt mỏi )
Đến bài mệt bé đi đường lưỡi điêu luyện quá B25 .làm em chết mê . bé đang trổ tài thì em cũng phải tranh thủ khám phá 2 trái đào chắc vừa tay .chịu trận 1 hồi em cũng k thể chịu thua kêu bé quay lại 69 chứ k thể thua bé đc .nhưng thật sự tài đi lưỡi của bé tốt quá em đã đầu hàng khi chưa chà thái nữa ,hay hnay e yếuB18 .thôi thì hẹn bé lần sau đàm đạo tiếp vậy .e với bé nằm tâm sự chuyên thiên hạ 1 lúc cũng gần hết giờ ,bé nhẹ nhàng lấy đồ cho em mặc rồi ca 2 cùng xuống .
Đánh giá sơ bộ về bé
V1 8.75
V2 8.5
V3 8.5
Thái độ ân cần chu đáo .nhiệt tình hỏi han

• Like
Điểm cảm xúc: Nhất phong

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Hihi muội xin chúc mừng huynh ạ ,bé này là số mới bên muội đó ạ .chúc huynh 1 buổi sáng tràn đầy năng lượng nè

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ bên muội đang cố gắng khắc phục trong thời gian sớm nhất huynh đón chờ nhé

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ mỗi bé đều có kỹ thuật và cái hay riêng ạ .nhưng bé mới này cũng không thua bé cũ đâu ạ :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.