Q.1 Chơi Tết thiếu nhi cùng bé 68: Cô bé lolita ngọt ngào

Lượt xem: 1,514

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
214
1,620
1,160
0 ₿
Hello mọi người, sau Tết đến giờ lu bu công việc quá k đi matxa thường xuyên đc. Đêm 31/5 phải làm việc xuyên đêm để kết toán nên ngày Tết thiếu nhi tranh thủ đi matxa hồi phục sức lực, thế là alo cho matxa Dubai để book phòng và book em 68 thân yêu!
Hẹn 3h trưa đến lấy phòng, sau khi đến nơi làm đầy đủ thủ tục check in ở lễ tân thì đc dẫn lên phòng
Cơ sở vật chất tui khỏi giới thiệu nữa nha mấy pa! Xông hơi xông khô thì bỏ wa lun!
em 68 gõ cửa bước vào, chà, mới có vài tháng không gặp mà giờ em càng ngày càng xinh đẹp ngọt ngào hơn, vừa nhìn là đã muốn nắng cực rồi
Face: 8đ kiểu lolita dễ thương
Age: 19 hay 20 gì đó, nai vàng ngơ ngác nhưng kỹ thuật thì cao siêu
Chiều cao 1m56, nặng ko tới 46kg, chắc 43-45kg là cùng
V1: 7.5đ ko to nhưng vừa đủ xài và ti còn hồng hào bú sữa là miễn chê!
V2: 8đ eo con kiến, ko mỡ
V3: 7đ mông mịn màng trắng trẻo
V4: Bướm non hồng hào, bú liếm quá đã, anh em nào mê 69 là bú liếm sướng lun
Sau khi em matxa mình 1 chút thì em nó tự nhiên bị đau mỏi vai, vậy là mình kêu em nằm xuống đổi chỗ để mình matxa khỏe cho em, matxa bóp vai cho em thì em nói a tốt quá, đấm bóp giỏi thiệt làm em thấy bớt đau vai rõ lun, sau 15p matxa cho em thì em kêu đc rồi để tới lượt em phục vụ cho anh nha
Em thoa sữa lên khắp người mình và bắt đầu màn nuru matxa toàn thân, liếm láp từ trên xuống dưới quá phê, sau đó em quay thê 69 cho mình bú liếm thoải mái, bướm non gái mới lớn thiệt là quá ngon, mình móc tay vào thiệt sâu thì em còn thích và nứng lên kêu sướng quá a thọt sâu vô cho em, cho em sướng đi anh ơi! Em vừa ngậm cây kem vừa rên sướng thiệt là kích thích, sau gần 20p bú liếm BJ lút cán thì mình sướng quá lên đỉnh bắn ra ào ào vào vú em thiệt y như trong mấy phim JAV
Kết thúc cuộc mây mưa với em thì em nói a chờ em nấu mì bò trứng cho a tẩm bổ nha. Tô mì bò trứng nóng hổi thơm phức do chính tay em nấu thiệt quá ngon, thịt bò thì đầy tô, ăn xong tô mì hôm đó tối mình no k cần ăn tối luôn
Tip = Tic 900k
Boa chú giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Thần Long

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
214
1,620
1,160
0 ₿
Góp ý xíu là cơ sở nên thay toàn bộ túi đựng đồ cá nhân cho khách nha, kiếm loại túi nào bền tốt, chứ lúc mình vô phòng thì thấy cái túi bị rách hết không để bóp tiền, điện thoại vô đc, ngoài ra phòng VIP 01 xông khô yếu quá, kiểm tra lại hệ thống xông khô của phòng VIP 01 nha. Cám ơn và chúc cơ sở ngày càng phát triển

Kẻ Háo Sắc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/5/22
Chủ đề
2
8
9
0 ₿
Ngon quá bác ơi, tui địa em 68 này cũng lâu rồi vài ngày nữa lên SG nhất định phải hẹn em cho bằng được. Mừng bro ngon trym :sprite-34: