Q.1 - Chốn riêng tư cùng 07 dubai luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Chốn riêng tư cùng 07 dubai luxury

Lượt xem: 1,017

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
108
77
0 ₿
Đang có cái trend "riêng tư" tếu tếu nên tui đặt tiêu đề vậy thôi. Nay ghé dubai gặp bé 07 , bé mới đi nâng mũi xong cần đánh giá hihihi. Thế phải chọn đánh giá cho toàn diện, quất cái vé bờ đờ sờ mờ cho kịch tính.

CSVC thì khỏi phải bàn , phòng này tui thích nhất, nhất là cái gương ở trần mỗi lần em bj hay 69 nhìn lên mà rạo rực, vào xông hơi hồi thì em vào , vẫn một dáng dấp nhỏ nhắn , vẫn một âm đệu quen thuộc mà lạnh lùng, em chào anh. Tui hay gọi em là cool girl vì mỗi lần gặp em thì như đóng băng con tim lại phải chờ sưởi ấm. Mà nói vậy thôi chứ khi lại ngồi cùng em bắt đầu thả dê em là tan chảy ngay, cái âu yếm của em , cái nủng nịu của em, mọi thứ đều là em. Phải gọi yêu sao không hết.

Tui bắt đầu màn hâm nóng tình cảm, ôm lấy em một hồi hôn lên cổ rồi từ từ cởi chiếc áo em ra, nó nhẹ nhàng mà rất quen thuộc , sau khi cởi bỏ chiếc áo mong manh, tui cùng em tiến vào hồ thiên nga. đèn led cứ theo nhịp điệu nào mà cứ đổi màu từng đợt từng đợt , em bắt đầu tắm táp cho tui, đôi lúc em cạ cạ vào người làm thằng nhóc nó cứ dựng lên suốt à. Sau khi cọ cạ bắt đầu phần chính em quần quần tui trong chiếc bồn mà có thể gọi là khá là ưng ý, rộng vừa đủ, không to không nhỏ quá đủ cả 2 có thể nằm và lăn qua lăn lại được ,với nhiêu đó thôi mà em có thể vừa bên này chăm sóc rồi qua bên kia chăm sóc, bao nhiêu cái cảm giác nó tràn về .em cọ cà mà chỉ gọi là tui thấy hợp hihi.

Xong phần tẩy trần bắt đầu tui với em lên giường, chiếc lồng với cái khung mà bám vào mỗi khi sung sướng hihi.
Đấm bóp tui thay bằng xoa bóp nhé, em cùng tui xoa bóp nhau cái này thì quằn quại luôn, ôm hôn rồi từ từ khám phá quần nhau trên giường, lăn lộn sau đó em để cho tui được húp lẩu trong thế sung sướng nhất, cái này thì riêng tư, húp một hồi bắt đầu vờn nhau và em bj out cia một phát sung sướng, vừa lau người xong nằm ôm em vuốt ve một hồi em khiều khiều thằng nhóc , vẫn chưa chừa đâu, tiếp tục quần màn 2 phần này không thể thiếu cái cảm giác em vừa hôn vừa vuốt ve , cả cơ thể như hòa nhịp cùng em, để sung hơn tui ra ngồi cạnh giường em bắt đầu bj tiếp tục nhìn em bj mà không kềm nổi , đến lúc out phát thứ hai mà chỉ trong vòng 20 ph. Thật cực phê .
Tiếp tục lần 3 mà không nổi nữa, ôm ấp em một hồi rồi cùng em ra tắm lại. xong ôm em tý về.
Đánh giá ngoại hình
Dáng ốm nhỏ con, có tha thu nhỏ.
V1 hệ cam
V2 ốm mà hem có lipit
V3 V4 bóp đã, húp sướng.
Vé bdsm, tip bé 2000 hài lòng.